Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Clip du lịch bằng Corel VideoStudio Pro X3

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi xuongkupu, 31/1/13.

Lượt xem: 2,429

1. xuongkupu Thành viên cấp 1

đây chính là clip do mình làm bằng phần mềm Corel VideoStudio Pro X3, mong các bạn xem và cho ý kiến nhé :D

...
    Kimmin thích bài viết này
  2. Kimmin

Kimmin Thành viên cấp 1

Cho link phần mềm vs
  3. xuongkupu

xuongkupu Thành viên cấp 1

Kimmin thích bài viết này
  4. Nix_Photography

Nix_Photography Thành viên cấp 2

Nhạc nền trong clip bài gì thế bạn ơi :)
    Fans Cuồng Vietdesigner thích bài viết này
  5. xuongkupu

đó chính làm bài The Moment by kenny G

6. c96a455

c96a455 Thành viên cấp 2

Thank bạn bài này nghe trên tv suốt mà không biết tên... À ngoài lề tí, do mình có xem kênh youtube của bạn thấy nhiều hướng dẫn dùng phần mềm edit video khá hay:"> , bạn có thể chỉ điểm:) cho mình phần mềm nào chỉnh sửa file FLV không? mình toàn phải convert sang avi~X(
  7. xuongkupu

đa số thì các phần mềm chỉnh sữa video VIP ít có hỗ trợ file FLV, hay là bạn thử xài Pinnacle Studio 16 đi, đây là phần mềm có hỗ trợ file FLV, sử dụng rất là tuyệt vời

Ủng hộ diễn đàn