Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Clip] Lấy cảm xúc từ một bộ phim cổ trang kinh điển

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Yuki, 21/3/13.

Lượt xem: 3,969

1. Lehuuanh

Lehuuanh Thành viên cấp 1

Quan điểm của tớ Video không dùng style dùng trans AB là đẹp nhất.
  2. Lehuuanh

3. Lehuuanh

Clip đơn giản thế này thôi là đẹp nhất.
  4. Sky Trần

Sky Trần Mới đăng kí

bạn ơi! đã là quan điểm cá nhân thì bạn không nên nói bài của người khác là rối mắt! Cũng giống như bạn thích một món ăn còn người khác thì lại không thích vậy và khi ấy người không thích nói món ăn mà bạn là dở là không ngon thì phản ứng của bạn như thế nào?
    YukiLonewind thích bài viết này.
  5. Lonewind

Lonewind Thành viên cấp 1

mình đồng ý với ý kiến này. quan điểm và sở thích mỗi người là khác nhau với lại làm clip bằng proshow là thể hiện khả năng sáng tạo của bản thân mình là chính. Có thể đẹp hoặc không nhưng những tác phẩm do chính style, trans và sub của mình làm ra luôn đáng được trân trọng!
  6. Yuki

Yuki Thành viên cấp 1

Mỗi người có một quan điểm khác nhau.Quan điểm clip của bạn là chạy toàn trans AB nhưng với tôi quan điểm lại khác.tùy theo bài hát mà dùng style và trans nào cho phù hợp chứ đâu phải lúc nào muốn dùng trans AB là dùng đâu.Ví dụ như 1 bài hát có tiết tấu nhanh thì dùng trans AB liệu bạn thấy nó có hơp lý k? Nếu bạn muốn những clip giống như bạn đưa lên thì bạn dùng proshow để làm gì? Làm proshow tìh phải biết sáng tạo những cái mới chứ.Chứ không lẽ suốt ngày cứ dùng Trans AB bộ không thấy clip sẽ nhàm chán àh.
    Lonewind thích bài viết này
  7. Lonewind

không thể nói thêm lời nào ngoài :like:
  8. Lehuuanh

Đấy là quan điểm của những người mới làm clip.Sau này sẽ chán và sẽ thấy tớ nói đúng.Clip đẹp là clip có ảnh đẹp đúng chủ đề bài hát.
  9. Lehuuanh

Đấy là tớ nhận xét chung cho các clip sử dụng style.Còn như cái của bạn sử dụng một cách tùy tiện.Màu sắc cũng không chuẩn.Bạn tham khảo 1 clip nhỏ nhỏ để thấy thế nào là làm clip nhạc.
  10. Lonewind

bài này của Shival Kira, mình không nói nó không hay nhưng bạn đưa ra ví dụ như thế hơi tiêu cực nhé! Vì mỗi bài hát có một tiết tấu và giai điệu khác nhau không thể cứ sử dụng một dạng style như bạn nói được! Bạn nói như vậy mình nghĩ chắc bạn làm clip cũng lâu năm và khá nhiều kinh nghiệm rồi phải không? Vậy bạn cho mình một nhận xét về clip này nhé! ^^ mình còn non tay lắm mong bạn góp ý thêm cho mình :)

Yuki thích bài viết này
  11. lovepets146029

lovepets146029 Mới đăng kí

Trùi ui, ảnh đẹp thế bạn, nguồn ở đâu đấy??Share với..Thx!!!

Ủng hộ diễn đàn