Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Clip-Proshow] Làm nhân dịp Sinh nhật

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi paygate591, 1/10/13.

Lượt xem: 10,624

1. vanyendhxd

vanyendhxd Thành viên cấp 1

vậy cho mình xin sub bài này không thui cũng đc, file sub của Aegisub (file mềm bạn nhé đuôi axf thì phải) thank bạn rất nhiều paygate591
  2. zupylove

zupylove Thành viên cấp 2

nếu gửi project thì pải gửi cả 1 thư mục rồi..
  3. vanyendhxd

mình xin sub bài này không thui cũng đc

4. paygate591

paygate591 Thành viên cấp 2

Ờ... Để mình gửi cho đuôi .ass bạn à... Có lấy luôn cái fx không? Hay chỉ sub thôi?
    vanyendhxd thích bài viết này
  5. vanyendhxd

uhm nếu nhẹ thì gửi cho mình, thank bạn nhiều nhé
  6. paygate591

Bạn vanyendhxd mình gửi cho bạn file sub rồi đó... Bao gồm cả cái fx :)
  7. tem9x

tem9x Mới đăng kí

paygate591 bạn ơi bạn gửi cho mình file sub + fx được không :) mình cảm ơn :)
  8. royalkjss

royalkjss Thành viên cấp 2

Mình cũng là dân proshow (không chuyên lắm) nhận xét thì thấy clip bạn làm cũng ok , trans và styles có điều hơi đơn điệu và cái project của cả clip cũng ko nặng lắm đâu yên tâm cũng show vài video mình làm gần đây ^^! có gì học hỏi . Thật bất ngờ khi mình cũng dùng bài nỳ làm video mừng sinh nhật Lão Đại her her

paygate591 thích bài viết này
  9. Thế Hùng

Thế Hùng Thành viên cấp 2

Bạn royalkjss cho mình xin style ở 2 video của bạn được không, thêm cái đoạn mấy ngọn nến hát nữa :)
  10. paygate591

thank bạn royalkjss ^^ Đúng là clip mình có đơn điệu thật :D
    Còn clip bạn thì mình thấy thích style và sự kết hợp của bạn trong clip chúc mừng sinh nhật á :D , nhưng mà trong đó sub của bạn bị lệch bạn à :P Với cả nhiều hình đưa vào style vẫn còn khoảng trống ;)
  11. royalkjss

royalkjss Thành viên cấp 2

paygate591 thật sự sub ko có lệch đâu vì sub đã được canh chính xác , một phần do dịch tiếng anh sang việt sẽ có sự khác biệt nếu bạn kéo đúng time là chuyện rất không thể 1 chữ của tiếng anh muốn dịch hay phải đổi thành 2 chữ của tiếng việt cả tiếng hoa cũng thế nữa còn phần sub tiếng anh là đã canh sẵn hoàn toàn đúng time nhé ^^!
    -Phần bạn nói hình có khoảng trống là do ý mình muốn để để tạo sự khác biệt đó phá cách tí muốn đóng hình đều với khung bạn chỉnh cần chỉnh lại chiều dài và rộng trong cái styles ^^!
    Thế Hùng mình làm ít khi lưu lại pro nên khó mà móc styles hết đc, còn bộ styles và trans thì cũng khá nặng tầm 3,5G lận nên có dịp mình ra CF mới up lên hết có gì bạn gửi lại email rồi mình chuyển cho . Đây là đoạn video bạn cần
  12. paygate591

royalkjss mình thì thấy sub anh và việt là như nhau, giữa 2 sub không có lệch... Nhưng mà giữa sub với nhạc có lệch :P
  13. Thế Hùng

Thế Hùng Thành viên cấp 2

royalkjss thích bài viết này
  14. anhsaolinglung

anhsaolinglung Mới đăng kí

paygate591 câu cho tớ cái đoạn video từ 24s tới 48s được không bạn , với sub bài hát luôn nhá bạn. thank bạn nhìu vulx94@gmail.com
  15. anhsaolinglung

anhsaolinglung Mới đăng kí

@royalkiss bạn cho mình style của video 1 or có thể nhìu càng tốt cũng dduocj..tks bạn vulx94@gmail.com
  16. paygate591

anhsaolinglung @@ mình không nhớ mình để đâu nữa bạn ^^!
  17. nguyen thaihai

nguyen thaihai Mới đăng kí

thớt lm hay quá .cho mik xin đoạn bài hát lúc đầu vs link mp3 nhe @@ thớt lm hay quá
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn