Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Clip quảng cáo thuyết trình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi khoanq, 22/3/13.

Lượt xem: 2,279

1. khoanq Thành viên cấp 1

Chả là em quay có quay 1 đoạn clip cho bài thuyết trình mời các bác xem thử, sáng quay chiều quay tối edit sáng hôm sau nộp, các bác cho ý kiến, tại edit gấp nên có nhiều đoạn chưa chỉnh sáng, các bác đừng gọi sdt trong clip nha, em chế đấy :))

nửa đầu quay bằng compact nên hơi xấu

...
  2. Pùm Trà

Pùm Trà Thành viên cấp 2

lạ ghê ha, mấy người này sản xuất bánh hay sao mà nhét tờ giấy vô trong gói bánh còn nguyên vậy bạn?
    khoanq thích bài viết này
  3. khoanq

khoanq Thành viên cấp 1

uk cái bánh này nó vậy ak bạn, cái miếng giấy đó của bánh thiệt là ghi lởi chúc đó bạn nên mới có tên bánh may mắn
  4. Pùm Trà

Pùm Trà Thành viên cấp 2

bạn hiểu ý mình không? ý là mình bảo nếu ghi được phải gỡ giấy gói ra, mà gỡ ra rồi thì không gắn lại nguyên vẹn như vậy được, tình tiết đó vô lý, trừ phi người ghi có máy đóng gói :v
  5. Phạm Văn Tuyền

Phạm Văn Tuyền Thành viên cấp 2

0:42 :không biết cái nước j bắn lên ấy :))
  6. Pùm Trà

Pùm Trà Thành viên cấp 2

không nói không để ý :D
  7. khoanq

khoanq Thành viên cấp 1

oái, cái vòi xịt cỏ, bựa thật :)))
  8. khoanq

khoanq Thành viên cấp 1

quảng cáo là xạo bác ah, đặc biệt là những clip này em càng xạo :)))
  9. TOMMYH167

TOMMYH167 Thành viên cấp 3

nhiều chỗ mình thấy ko hợp lý :))
  10. hobibi

hobibi Thành viên cấp 1

Đã nói là QC bánh mừ. Lúc diễn viên xem tờ giấy nhỏ trong chiếc bánh thì đã được cắt cảnh rùi đó :)
  11. khoanq

khoanq Thành viên cấp 1

quảng cáo là xạo mà bác
  12. khoanq

khoanq Thành viên cấp 1

đúng rồi bạn :D

Ủng hộ diễn đàn