Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Clip stop-motion làm tặng người yêu nhân dịp Valentine

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Lan Bym, 16/2/13.

Lượt xem: 9,103

1. Minh Quang

Minh Quang Thành viên cấp 3

Gud gud, mà tờ giấy thay đổi liên tục, nên xem hơi hoa mắt ;), còn lại thì...đẹp :)
    Lan Bym thích bài viết này
  2. Lan Bym

Lan Bym Thành viên cấp 2

do lần đầu làm,và ko có tripod nên ko cố định đc góc máy,sẽ cô1 gắng rút kinh nghiệm :D
    Minh Quang thích bài viết này
  3. hoang phan

hoang phan Thành viên cấp 2

nói chung là những món qua như vầy chẳng ai xăm soi bạn làm gì mình đang muốn có người làm cho mình xem mà chưa có đây :D
  4. Long Khánh

Long Khánh Thành viên cấp 2

:-bd chắc người yêu của bạn sẽ giận bạn luôn, tại vì làm cái này mà hao tổn sức khỏe thì sao? 8->
  5. Lan Bym

Lan Bym Thành viên cấp 2

Han im luon r :3
    Long Khánh thích bài viết này
  6. thiennguyen

thiennguyen Mới đăng kí

bạn ơi cho mình nick YM đi, có ji cho mình hỏi bạn 1 số cái, mình cũng đang máu làm 1 clip như này :3
  7. Lan Bym

Lan Bym Thành viên cấp 2

mysteryclover_love,nick yh của mình đó :D
    thiennguyen thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn