Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Clip thức tỉnh hàng triệu người lười biếng và lạc lối

Chủ đề thuộc danh mục 'Video clip - Phim ảnh' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 19/4/14.

Lượt xem: 37,663

1. missyou_mylove

missyou_mylove Thành viên cấp 1

2. truyenthaingan

truyenthaingan Mới đăng kí

Clip nói đúng, nếu lười biếng thì sẽ k thành công dc
    mà...............ngủ thêm tí nữa đã (:|(:|(:|
    ttxnam thích bài viết này
  3. NewGhostGS

NewGhostGS Thành viên cấp 2

Không thích cái giọng!
    strongpham thích bài viết này
  4. strongpham

strongpham Thành viên cấp 1

Thôi tự nhận mình lười biếng, chứ ngồi nghe cái giọng đọc giống như mình gây thù gì với hắn mắc mệt quá ^:)^^:)^
    thitkhocobepleiku2000 thích bài viết này.
  5. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

/:) bộ ông này làm clip trong wc vừa ấy ấy vừa làm hay sao mà nói phải rặn, phải gồng thế kia #-o clip ý nghĩa nhưng nghe giọng thì siêu bất mãn + nhạc nền nghe khó chịu+ video nhiều cái chẳng liên quan + có một chút văn vẽ của tụi đa cấp --> sẽ ko xem video này lần thứ 2 vì nó quá khó chịu, đầu tư ko đến, tui biết tui lười nhưng có muốn khuyên nhủ dạy bảo, mà nghe cái giọng điệu này thì sút, gớm ko chịu nổi.
  6. LocDao

LocDao Banned

xem thấy hay nhệ
  7. cobepleiku2000

cobepleiku2000 Mới đăng kí

Mình cũng giống bạn strongpham hiiii nghe cái giọng mắc mệt...làm biếng luôn hahaha
    strongpham thích bài viết này
  8. Ncn

Ncn Thành viên cấp 1

Clip dài quá... Lười xem...
  9. yun

yun Thành viên cấp 2

Không đau đơn không thành công
    nó làm mình nhớ tới cái này, có những người đổ máu và nước mắt đẻ đổi lấy sự công bằng -tôn trọng- dũng cảm!
    Sun thích bài viết này
  10. phienhdpro

phienhdpro Mới đăng kí

Clip rất hay và có ý nghĩa với người thực sự thấu hiểu được nó !
  11. conan2012

conan2012 Mới đăng kí

sặc mùi đa cấp vkl =.=
  12. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Chỉ những kẻ lười mới chọn theo design thôi nhé, khi bạn lười bạn sẽ tìm cách rút ngắn thời gian lại nhằm thỏa mãn cái sự lười .
  13. Shaymin

Shaymin Mới đăng kí

Thật sự thì.. xem xong éo có miến động lực nào :v
  14. bachvan1211

bachvan1211 Thành viên cấp 1

hình như bạn này đăng bài để câu view thì phải?
  15. Bánh Tráng Mắm Ruốc

Bánh Tráng Mắm Ruốc Thành viên cấp 1

Clip hay mà mấy bác. Cái này xem rồi tự ý thức bản thân đi chứ. Chứ ngồi nghi ngờ trong khi đó chả dám đưa ra = chứng thuyết phục xem lời nói mình có đúng không. Tự chuốt cho mình thêm 1 cái tội. Họ giúp thì không cảm ơn thì thôi, ngồi đó chê rồi bêu xấu này nọ, vl các bác thật.
  16. dzt0

dzt0 Thành viên cấp 1

chắc phải thay đổi từ thói quen.. mới mong hết lười -.-
  17. Kanzz.Elf

Kanzz.Elf Thành viên cấp 2

Giọng nghe hãi quá
  18. luân võ

luân võ Thành viên cấp 2

đổi cái nhạc nền. thay vì thuyết minh như sắp đẻ ấy thì thay vào đoạn test hiện ra thì có lẽ tốt hơn. đang để volume to mở clip của bác hết cmn hồn phải làm nữa gói thuốc để hoàn cmn hồn lại. chả có gì hay và thuyết phục người xem. cái nào ngắn gọn thì càng làm người khác suy ngẫm. dài quá rảnh đâu ngồi nghe
    Kanzz.Elf thích bài viết này
  19. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

HD;)
  20. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Video dài lười xem quá :(

Ủng hộ diễn đàn