Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[CNTT] Có bạn nào phỏng vấn hay đang làm việc tại FPT software không cho em hỏi với ạ???

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi KeyRoyal007, 20/4/14.

Lượt xem: 3,041

1. KeyRoyal007 Thành viên cấp 2

Hi, mình dân IT con gái, đang sinh viên năm II, bữa giờ em định theo web cũng làm linh tinh với mấy anh chị lớn các dự án rồi, nhưng giờ em định hướng lại theo Tester ạ.
    Hôm rồi em đi tới FPT - Hòa Lạc tham gia ngày hội Open day door giao lưu giữa 5 trường đào tạo CNTT hàng đầu VN, và giờ em định mấy nữa thi xong em nọp CV và tuyển thực tập tại Fsoft , nhưng chưa biết cách thức tuyển và liệu có quá gắt gao ko ý ạ .
    ý định của em là sv năm II nên đi làm ko lương cũng đc, cốt lấy kinh nghiệm và trải qua môi trường làm việc thui ạ :D
    p/s: Nếu ai theo Tester luôn thì liện hệ em nhé, em đang tính làm TUT video về Tester nhưng ko biết có nên làm không

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn