Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có ai biết font chữ " Anh Yêu, Em yêu , Linh ,Tùng ..... mà cocacola in lên lon không ????

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Typography' được đăng bởi Hoàng PRD, 23/6/14.

Lượt xem: 4,595

1. Hoàng PRD Thành viên cấp 3

Mọi người có ai biết font này tên gì hông ạ, ai bít chỉ em cái tên vs.. có hậu tạ ạ :))
    NHư cái ảnh sau là chữ "Anh yêu em yêu " [​IMG]

...
  2. mrbomkoi2013

mrbomkoi2013 Mới đăng kí

Font này mà chưa Việt hóa đâu nhé.
    dafont.com/loki-cola.font
  3. sthdfx

sthdfx Mới đăng kí

Font loki đâu phải bác ơi, đây là font của chữ Coca Cola thôi. Font của mấy cái chữ in tên người lên đấy ạ
  4. thuận chuối

thuận chuối Thành viên cấp 2

cũng biết tên cái font đó . HỎi Việt FONT thôi :-/
  5. anhthanh2410

anhthanh2410 Thành viên cấp 1

6. tuancrab

tuancrab Thành viên cấp 1

Dùng font UTM Habano bạn à.
  7. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

Lên flick hỏi thớt ơi =))=))
  8. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Font #5 share là đúng của nó kìa.
    Hoàng PRDanhthanh2410 thích bài viết này.
  9. Hoàng PRD

Hoàng PRD Thành viên cấp 3

khó tìm như vậy hóa ra là font viết tay và có tính phí =))z... chứ chán nhất đi hỏi toàn thánh chỉ cho font loki cola @@ Zờ thì có 1 thánh tăng xuất hiện và vẽ lại + việt hóa luôn đổi tên nó thành Coke4U rồi ,hê hê :))

Ủng hộ diễn đàn