Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có ai hướng dẫn em action ảnh này không?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Truong_Ty, 4/7/16.

Lượt xem: 1,620

1. Truong_Ty Mới đăng kí

Em đã làm theo bài trình này nhưng mà không làm được : http://forum.vietdesigner.net/threa...-bien-anh-cua-ban-giong-phong-cach-gta.85958/
    Có ai có thể giúp em cụ thế hơn không , có thể điều khiển máy hoặc làm video cho member , chứ em biết rằng con các bạn khác cũng khong biết về việc này , mong admin diễn đàn và các bạn khác giúp đỡ nhiệt tình hơn

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thì bạn cứ làm theo đi. Thắc mắc chỗ nào không hiểu có hỏi phần đó chứ cái gì cũng có sẵn hoặc tỉ mỉ từng tí một thì sao mà được.

Ủng hộ diễn đàn