Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có ai muốn làm Hero ko nhỉ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi thangnguyen2014, 14/8/14.

Lượt xem: 1,863

1. thangnguyen2014 Thành viên cấp 1

Đây là sản phẩm đầu tay của mình về thể loại Manip, mong các bạn đóng góp:

Stock thì có mỗi hình mẫu ở bể bơi mà ko biết vứt đâu ko tìm thấy! ^^!
    Bạn nào thích hình của mình mà muốn trở thành Hero thì đăng ảnh lên mình làm cho nhé! Cám ơn đã xem!

...
    Cái Bô Trôll thích bài viết này
  2. daragonvn

daragonvn Mới đăng kí

3. hvthanhtan

hvthanhtan Thành viên cấp 2

4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mình ko hiểu #2 và #3 thớt muốn nói gì cơ mà vòng 1 nó cứ ảo ảo sao ấy. Và đây không phải là thể loại Manip mà nó thuộc Paiting rồi thớt :-"
    Hà Bơ thích bài viết này
  5. Katy2309

Katy2309 Thành viên cấp 2

#2 chắc là nói vấn đề đổ bóng :-?
  6. Râu Dê

Râu Dê Thành viên cấp 1

theo em thì #2 muốn nói về việc đổ bóng của tay , còn #3 thì về vị trí của ngực không hợp lí :)
  7. Designthanh1

Designthanh1 Thành viên cấp 2

#3 vòng 1 của cô gái ko cân đối, hơi bị chảy xệ, nhìn không hấp dẫn lắm. Hi vọng Bác chỉnh sửa thêm
  8. Vuongnt86

Vuongnt86 Thành viên cấp 2

Vòng 1 bị lệch - bóng ở dưới mông chưa chuẩn lắm
  9. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

Mông ngồi ko bị bẹp cứ như ngồi trên nước :-?
    Chiều từ Eo tiếp xúc vòng 1 và 3 bị sai :-? như râu ông này cắm cằm bà kia ;

Ủng hộ diễn đàn