Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có ai nhận được email này không nhỉ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi quangai94, 21/10/14.

Lượt xem: 2,347

1. quangai94 Thành viên cấp 1

Mình có nhận được email này thông báo về cuộc thi. Mình muốn xác nhận xem có bạn nào nhận được email và biết thông tin về cuộc thi này không?

Làm freelance mới một thời gian ngắn nên chưa bao giờ tham dự cuộc thi hay đơn hàng nào đặt hàng qua email này cả. Mình rất sợ bị lừa đảo vì họ gửi đến hàng loạt designer nên chẳng ai biết người nào được chọn cả cuối cùng họ có thể có được rất nhiều thiết kế mà không mất tí chi phí nào. Mặc dù mình chỉ gửi file phác thảo nhưng nhiêu đó cũng đủ để họ ăn cắp ý tưởng của mình rồi mà

Ai có kinh nghiệm tư vấn mình cách để xử lý khôn khéo với khách hàng hay cuộc thi kiểu này, tránh mất đi cơ hội cũng như quyền lợi của mình

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 21/10/14
  2. theRoux

theRoux Thành viên cấp 1

Uhm mình cũng nhận được, nhưng thấy ko có hứng tham gia lắm. Không phải nói xấu nhưng mình sợ tham gia mấy cuộc thi design của VN dính vào khâu BTC lắm, mình bị chơi chiêu mấy lần rồi :-<
    Chỉnh sửa lần cuối: 21/10/14
  3. OKguy

OKguy Thành viên cấp 2

Có KHÙNG thì mới hồi âm với các cuộc thi kiểu này ! :)
    Next !
  4. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

Tôi cũng nhận email như thế này. Nhưng chỉ làm để bổ sung portfolio thôi :))=))
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Hà Bơ thích bài viết này
  6. MinaRin

MinaRin Thành viên cấp 1

1. - Mình đã hợp tác với công ty này rồi.

2 - Đây là 1 start up nên chưa nổi/ phổ biến lắm. 1 freelance hub cho designer nên mình thấy có lợi/ tiện cho freelancer.

3 - Chủ là người Nhật nên có thể yên tâm phần nào về độ uy tín (mặc dù mình không phân biệt vùng miền)
  7. duckien267

duckien267 Mới đăng kí

Mình cũng vừa nhận được nè nhưng cũng ko thích tham gia lắm :)
  8. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

có nhận và del
  9. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Chắc do những người nhận được email kia đã post thông tin trong topic "Điểm danh freelancer nhận việc mỗi ngày" gì đó, nên họ mới gửi thôi nhỉ :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn