Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có ai yêu màu xanh lá như em?

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Đinh thị Hải Yến, 1/11/17.

Lượt xem: 2,055

1. Đinh thị Hải Yến Mới đăng kí

Xin chào Việt Nam :v
    Chuyện là mình là 1 designer khá mới, dù kinh nghiệm chưa nhiều nhưng cảm thấy môi trường đi làm ở công ty có vẻ không phù hợp.Hiện tại mình vẫn đi làm nhưng định hướng xa hơn một chút là có thể làm free theo thương hiệu cá nhân khi mình đã có những kinh nghiệm nhất đinh.Dưới đây là cardvisit đầu tiên mình làm trên tinh thần tươi vui thoải mái. Tone xanh lá là màu mình rất thích,đơn giản vì mắt cận :D nhìn vào sẽ thấy dễ chịu hơn. Mọi người thấy sao về card này ạ ???

...
  2. Hoàng Sơn Cao

Hoàng Sơn Cao Thành viên cấp 1

Mình thấy Thiết kế này không thống nhất, mỗi phần là 1 miếng ở đâu đắp vào.

Ý tưởng phải liền mạch đồng bộ với nhau.

Ở trên đang là phiêu linh hoa lá ở dưới lại là Tam giác đối chọi nhau, qua mặt bên kia lại là 1 hình chẳng liên quan với mặt còn lại.
    Nguyễn Hạnh1992trustnet thích bài viết này.
  3. Đinh thị Hải Yến

Đinh thị Hải Yến Mới đăng kí

Cảm ơn nhận xét của ban :)
  4. bdesign

bdesign Banned

Chẳng có bất cứ khái niệm gì về thiết kế. Về học lại đi nhé.
  5. Đinh thị Hải Yến

Ahuhu, vâng, chắc e phải cắp sách đi học lại thôi :D Cảm ơn comment mang đầy tích chất tích cực của a =))
  6. trustnet

trustnet Thành viên cấp 2

hihi, tập trung code có vẻ ổn hơn ;)
  7. Đinh thị Hải Yến

:v thế ạ, thế mà e đi làm thiết kế đến mấy năm nay vẫn chưa chỗ nào đuổi, buồn ghê -_-
  8. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

Bạn hài lòng với những cái bạn đang có hả ?
  9. Đinh thị Hải Yến

Em rất muốn hài lòng mỗi tội là em chưa có gì =)))
  10. bdesign

bdesign Banned

Thày em tuổi trẻ tài cao, không biết thiết kế nhưng không ai dám đuổi. Vậy ý thày em vào đây muốn thắc mắc gì, có gì thày trò ta trải lòng nhá.

Ủng hộ diễn đàn