Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có bác nào xài Google Unlimited, cho em hỏi tí

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi huyhoang978, 12/6/17.

Lượt xem: 4,596

1. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

·NguyenDu Hiện giờ, e đã có tài khoản baidu chưa vậy ? tại sao lại đăng ký dc, và e lại có nhĩ ? nếu e đã có rùi, thỉ ngon cơm, a sẽ chỉ e làm tiếp, mà nếu e chưa có, thì hok cần nói tiếp. (hok có TK thì "no TK no talk" ! ha ha ! :))).
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/7/17
  2. NguyenDu

NguyenDu Thành viên cấp 2

tranvan.muon có rồi đăng nhập hơi mắc nên me mới hỏi chứ anh,em làm theo hướng dẫn trên youtube,tìm hướng dẫn tạo acc baidu là có ^^
    tranvan.muon thích bài viết này
  3. huyhoang978

huyhoang978 Mới đăng kí

Bác chủ trên kia cần thẻ 250k gấp sẽ share lại tk GG unlimited trọn đời (giá 500K) kìa, anh em nào bay vô chiến đê.
    Code:
    https://www.facebook.com/groups/GSuite/permalink/472633663096798/
  4. drax

drax Thành viên cấp 4

NguyenDu: dữ liệu riêng tư thì nên cho vào một cái cloud ko có chức năng share, bảo mật cao. đừng chơi với drop, gg, mega hay bất cứ thằng nào khác. phải dùng cloud bí mật.
    Chỉnh sửa lần cuối: 30/6/17
  5. rubia

rubia Thành viên cấp 3

tranvan.muon , bữa giờ chủ thớt bên GG Unlimited bận nên chưa reg được, mình mới nhắc và có hàng nóng hổi 5T đây, chưa vội thêm số đt và xác nhận mail thì share cho các bác đây (chụp màn hình chân thực luôn):
  6. NguyenDu

drax ko riêng tư đến mức ây a ơi, ví lại e thấy làm gì có cloud nào như vậy, đã là bí mật thì e sao biết đc
  7. tranvan.muon

@rubia : ngon, mà lúc mình vào, thì là ngưới khác lận, tên là Nguyễn Anh Kiệt chia sẻ lận, hiện giờ, vẫn chưa có tin tức, chắc là phải từ từ ... Thanks ! mà nói nhỏ cho bạn biết trước, là phải nhanh tay thay Password ... vì chủ thớt dám tung Password ra "ngoài chợ", mới ghê chứ ! :))
  8. drax

drax Thành viên cấp 4

NguyenDu có chứ b. dữ liệu quan trọng, riêng tư mà cho lên drop nhỡ tay nhấn share cái thì thảm họa.
  9. tranvan.muon

@NguyenDu : e có cách đăng ký dc à ! vậy là ngon cơm roài, bi giờ, a giao lưu với e, e cho a biết cách lấy baidu của e đi, (a chủ yếu để học hỏi kiến thức, chứ hok phải đăng ký thêm nữa đâu, vì a có quá nhiều baidu òi, a sẽ chỉ e cách đăng nhập baidu 1T, ha ha ! :))
  10. tranvan.muon

@drax : Giờ này mà còn nói Drobox 2GB bè tí tẹo với @ Nguyen Du gì ở đây nữa, bò lên cao tí síu đê. @ Nguyen Du đang có trong tay baidu 1T, đã đủ bí mật roài, nếu hok shared link, hok bao giờ bị xóa file, cho dù là file vi phạm "vũ khí hạt nhân" rất nghiêm trọng, cũng hok có sợ bị xóa mất file đâu mà sợ, ha ha ! :))
  11. NguyenDu

tranvan.muon e vào trang textnow.com đăng ký 1 số điện thoại mỹ là đc đó anh, số việt nam ko thấy gửi code xác nhận nhưng số mỹ là đc luôn.
  12. tranvan.muon

@NguyenDu Vậy là dùng Smart Phone đăng ký 1 số từ Mỹ, rùi cái số đó sẽ chuyển code đó về đâu vậy ? chuyển về SIM Vietel hả ? đúng hok ? hay là chuyển code về Smart Phone bằng cách nào ? e cho link hướng dẫn luôn đê, Thanks !

Chở về chỉ dẫn đăng ký baidu đây :
    e chụp cái màn hình đăng nhập cho a xem trước, vì a chưa biết e menu cách đăng nhập kiểu gì ... ? ( nếu a nhìn thấy nó khó nhai, thì a sẽ chỉ e cách đăng nhập kiểu khác sẽ dễ hơn.
  13. NguyenDu

tranvan.muon ko fai số ở đt mà số trang web a ơi, mã cũng gửi về trang web, a xem ở đây này

còn đây là màn hình đăng nhập của e, nếu dùng nick thì phải điền capcha tiếng tàu, mà nếu dùng đt chỗ bôi xanh thì lại phải đăng nhập web để lấy mã, mà nhiều lúc nó gửi chậm lắm, mã mãi ko đến
  14. NguyenDu

tranvan.muon trong link anh gửi nó bảo cho 2048GB = 2TB mà sao làm xong đc có 1 TB vạy a
  15. drax

drax Thành viên cấp 4

tranvan.muon muốn ngon thì bỏ tiền ra thôi b ơi. cái cloud 10TB đấy.

riêng drop, nếu free thì 2G, nếu chịu khó mời người khác thì x9 lần, m có 18G free. mà như m nói, dữ liệu quan trong thì ko chơi với drop, gg, mega hay bất cứ thằng bình thường nào khác nhé.
  16. tranvan.muon

@drax : Khi nào mình trúng vé số Lot 72 tỷ, mình sẽ mua gì cũng mua, nói về cuộc sống riêng tư, thì bi giờ, mình vì sống ở TP lớn Saigon Q1, nên chung chi trong cuộc sống rất nặng nè, phải lo về tiền bạc là trước tiên, 1 người kiếm tiền, 3 người sài tiền, nên phải nói về vụ miễn phí, chổ nào miễn phí, là nhắm mắt nhào dzô, cho dù chổ đó là Irặc chấm cơm, cũng dzớp luôn, ha ha ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 1/7/17
    drax thích bài viết này
  17. drax

drax Thành viên cấp 4

tranvan.muon truyền thuyết nói dân sài gòn tiêu tiền như nước mà. chút tiền mua cloud này, nhằm nhò gì.
  18. NguyenDu

tranvan.muon e làm đc rồi, a có bộ tài liệu học photoshop nào ko share e với e đỡ phải tìm down ^^
  19. tranvan.muon

@NguyenDu : Trước mắt thì cái số điện thoại Mỹ ảo kia, e phải tỉm cách hủy bỏ nó, thay bằng Email nắm chủ quyền, thì mới chắc ăn, vì Email có thể nhận thông báo mã (Reset) từ baidu hok tính vùng nào, e lên bên phải trên kia, cái tên của e, nhìn dò cái nào vào chỉnh dc thông tin, rùi xem cái nào hình giống lá thư, thì nó là hình Email đó, e vào đó đăng ký quyền chủ quản bằng Email, sau này, sẽ hủy bỏ dc số điện thoại giả (hình logo giống điện thoại bàn) kia, thì mới ngon. (hok sài Gmail, có thể sài iCloude mail iPhone Mail, Hotmail, Yahoo mail, hầu như tất cả các Email linh tinh khác, trong Smart Phone đều sài dc, chỉ trừ GMail hok sài dc thoai, a cũng hok biết tại seo Gmail hok sài dc, e thử để Gmail vào nhá thử, dc hay hok cũng sẽ hok dc, ha ha ! :))

e từ từ suy nghĩ chọn Email nào ngon, đăng nhập chắc cú mèo, và sài dc lâu dài, để làm chủ quản kho kia, vì 1 đi hok có đường quay về nữa, ha ha ! :))
    NguyenDu thích bài viết này
  20. haimangablog

haimangablog Thành viên cấp 1

mình bán 400k đây, không có acc nào mà 150k nhé :v

Ủng hộ diễn đàn