Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có bạn nào pro ve google web designer ko nhỉ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi thanhhabui, 25/9/15.

Lượt xem: 1,835

1. thanhhabui Thành viên cấp 1

Tình hình bgio flash sẽ bị loại bỏ , thay vào đó là Google web designer của bác GG . Vậy bác nào pro chỉ giúp em với

...
  2. hoang7991

hoang7991 Thành viên cấp 2

Bạn muốn giúp thế nào? Mình mới quẩy 1 bộ mất 2 ngày đây '@-@
    thanhhabui thích bài viết này
  3. thanhhabui

thanhhabui Thành viên cấp 1

thay the nao ban . thay no hay , ma khó nhai qua :(
  4. hoang7991

Thì lúc đầu làm thì hơi khó, khi quen rồi thì thoải mái mà chiến thôi, mà cái này mà làm chắc chỉ có vài hiệu ứng đơn giản thì ok còn hiệu ứng phức tạp thì chắc chơi convert ra :v
    thanhhabui thích bài viết này
  5. thanhhabui

hehe . lam don gian nhu chay ra chay zô thi oke roi do . ma ko biết cái kiu nay nó cho xuất html , thi ko biết là hình ảnh lên web tinh dc ko nhi bac hoang7991
  6. thanhhabui

hoang7991 bác co gi lien he lam bn nc ko nhi ?
    :v
  7. hoang7991

Ok bạn add skype mình nhé: dhoanghn. Còn việc xuất file thì khi xuất ra bạn nó sẽ nén lại thành file zip trong đó có chứa hình ảnh của mình có trong html.
  8. thanhhabui

:) ok bạn :v cám ơn bạn đã add skyoe bn

Ủng hộ diễn đàn