Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có cách mở lại "Tài khoản Facebook tạm thời bị khóa" không ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi virut.exe, 3/8/19.

Lượt xem: 4,319

1. virut.exe Thành viên cấp 1

Em có cái nick Fb ảo, lập lâu rồi, trong tường thì ko post status hay up hình gì hết, toàn 1, 2 hình với vẩn, xong vừa rồi em dại spam 1 nhiều quá vào chục cái group thì bị checkpoint, em mò cách khắc phục 1 hồi và giờ là bị nặng hơn như sau, liệu còn có cách nào mở được không các bác ?

...
  2. David★Lyn

David★Lyn Thành viên cấp 2

Lập fb mới đi nhé! Còn muốn cứu nick đó thì bỏ tiền cho mấy anh chuyên gia làm cho nhanh
  3. virut.exe

virut.exe Thành viên cấp 1

Giờ nó bảo úp các thể loại giấy tờ tùy thân lên, lấy đâu ra mà up, nick ảo mà ? Mà chắc bỏ chứ chả cúng tiền cho mấy ông "chuyên gia Fb".
  4. Anh Design - GV

Anh Design - GV Thành viên cấp 2

K cần phải nick ảo, cứ cung cấp CMND cho nó, là lấy được nick.
    virut.exe thích bài viết này
  5. virut.exe

virut.exe Thành viên cấp 1

Em cung cấp rồi, mà nó duyệt lâu quá, hix
    Anh Design - GV thích bài viết này
  6. Anh Design - GV

Anh Design - GV Thành viên cấp 2

Trước mình cũng mất 3-4 ngày mới có kết quả, đợi thôi bạn ơi!

Ủng hộ diễn đàn