Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có cách nào tải clip có đuôi avi lên youtube nhanh nhanh k các bác trên diễn đàn?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi ngokthat, 17/5/13.

Lượt xem: 11,214

1. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

pó tay =))
  2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

=)) Gửi qua mail ko đc quá 20mb
    Tớ bảo rồi, cậu cứ up đi, cắm máy để đó.
    Thời gian cậu gửi qua cho tớ chính là time cậu up đc lên mạng đấy. ;)
    hơn 200mb đuôi avi 720 mình up mất 90p. :(
  3. ngokthat

ngokthat Thành viên cấp 1

MạnhTQB của t tận 890 b ak :D mà lúc nãy tải gần xong rồi nhưng lỡ tay bấm nhầm nên...
  4. ngokthat

banbaonylong ơ, sao b cười t, gửi thế k xem đc ak.
    Eminem gửi qua google driver thì lớn mấy mb vẫn đc mà, với lại đag cắm chốt đây, đc 30% rồi, với lại đag thử cái format factory nữa
  5. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Bạn không hiểu à ?
    Bạn gửi qua cho tớ, thì cái thời gian bạn gửi qua, nó chính là cái time bạn up lên youtube,
    Không phải mất công sao ? :))
    ngokthat thích bài viết này
  6. ngokthat

Eminem cái này hiểu quá rõ lun, vấn đề lúc đầu là t chỉ nghĩ là thời gian t gửi cho b chắc nhanh hơn tự m tải lên youtube, nhưng mà b nói thời gian t gửi cũng gần bằng ngồi tải lên với thấy b nói b tải 200mb mà mất 90', tải lên lâu thế thì tự lực cánh sinh là ok nhất :D , đỡ khổ mìh khổ cả người khác.
  7. ngokthat

hì, cảm ơn Crz banbaonylong Eminem nhiều nhé, đã trả lời câu hỏi của t. tình hình là tải gần xong rùi.
    Crz thích bài viết này
  8. MạnhTQB

MạnhTQB Thành viên cấp 2

tình hình thớt vẫn không tải đc thì thử mang ra quán net nào mạng khủng mà tải.
  9. mr.fog

mr.fog Thành viên cấp 1

đã là đuôi .avi thì sao mà up nhanh lên youtube được.
  10. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Đặt cái tên là ngokthat đúng ng.. như bò luôn :v
    Post lên youtube hay gửi qua mail, yahoo thì tốc độ cũng như nhau, và mail chỉ hạn chế tầm 20Mb~30Mb gì đó... gửi qua mail nhờ người khác up thì tự up lên youtube chho rồi.
    Làm như mấy bác kia bảo, ko thì tải TVC 3,71 portable về, cho video vào và chọn đầu ra là .mkv high quality, giảm được rất nhiều, chất lượng cũng có thể chấp nhận đc, nếu video là 720p thì convert ra vẫn 720p đó :D
  11. Crz

Crz Thành viên cấp 3

theo mình thì @ngockthat cũng có ý đúng.
    Bạn có thể gửi cho mình để úp video lên cho nhanh, nếu tốc độ úp của mình chậm, mình sẽ gửi lại cho bạn khác, Đoi Lơ chẳng hạn.t Và NẾU cậu ấy đã cố gắng hết sức mà không up lên một cách nhanh o chóng, cậu ấy có thể gửi cho bạn của cậu ấy. Nếu chẳng ai úp tốc độ cao hơn, thì chắc gửi trả lại video cho bạn tự úp r vậy ll.
  12. HSP

HSP Thành viên cấp 4

sử dụng adobe media encore convert không thì nâng gói cước lên thôi
  13. MạnhTQB

MạnhTQB Thành viên cấp 2

mình nghĩ tốc độ là do kích thước clip thôi. avi nó nặng nên up lâu, nếu convert sang định dạng khác thì k còn nét đc như gốc. thế nên tìm mạng khỏe để up là hợp lí :))
  14. ngokthat

mr.fog HSP MạnhTQB tình hình là tối đó tải lên được luôn rùi mấy bác ak, nhanh k ak.., :D @Đoilơ ViệtDesigner vốn zĩ có phải ai cũng thông minh toàn diện "mô tề":P, vốn zĩ t k ng... nha, chỉ là độ hiểu bít chưa toàn diện thôi , ak, nhìn cái mẹt e đã quen, hình như hồi trc học cùng lớp với con e chị
    Crz cho nó đi 1 vòng trái đất lun đi b :)
  15. mr.fog

mr.fog Thành viên cấp 1

up được thì tốt rồi
  16. Nijichan

Nijichan Mới đăng kí

đọc 2 trang thì đúng là ngốc đã đi một vòng trái đất thật rồi. ^__^
    Cứ tự mình làm vẫn nhanh nhất bạn nhỉ.
  17. Kannie

Kannie Mới đăng kí

bạn thử dùng Ultra Video Converter xem Coverter chùng 2-3 lần thì Video vừa nhẹ vừa nét mình cũng dùng Vitural Dubmod để endconde rồi Converter lại là nhẹ lắm hay dùng proshow up lên cũng được tuy hơi lâu nhưng mà nó ổn định hơn

Ủng hộ diễn đàn