Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cô dâu bé xinh ♥ (Vườn Nhãn)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi LinhNovember, 16/8/13.

Lượt xem: 5,992

1. Đen Không Đường

Đen Không Đường Thành viên cấp 1

theo trai mới chịu =))
  2. Trường DXT

Trường DXT Thành viên cấp 1

LinhNovember thích bài viết này
  3. sờ rờ

sờ rờ Thành viên cấp 1

Đùng tham mở khẩu 1.8 bạn ơi,ảnh bị out out hết r
  4. n7vip_ga

n7vip_ga Mới đăng kí

chắc pị ép rồi
  5. LinhNovember

LinhNovember Thành viên cấp 1

Oải Hương k phải chồng bỏ theo trai mà là cô dâu k đc cưới cô gái mình yêu :"> :3
  6. LinhNovember

sờ rờ ừa cảm ơn bạn góp ý. Tại lần đầu sài lens đó nên chưa có kinh nghiệm :P
    nếu vậy để khẩu khoảng bnhiêu là vừa?
    sờ rờ thích bài viết này
  7. sờ rờ

sờ rờ Thành viên cấp 1

8. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

tình trạng giống mình, hình ko được nét
  9. Góa Vợ

Góa Vợ Thành viên cấp 2

Không biết do Dof mỏng quá hay sao mà mình có cảm giác out nhỉ. :D
  10. TheBlue

TheBlue Thành viên cấp 1

muốn cưới quá đi :))
  11. V.Q.Mon

V.Q.Mon Thành viên cấp 2

có 1 sự rung tay nhe :) cố gắng thêm nha bác :D
    tụi bạn mình nói vui cứ cầm cục gạch nung lên ướm vào mắt (tư thế chụp ảnh) để đó 1 ngày 30" =)) sẽ hết rung. kiểu như tập ta =))
  12. Jungjiminh

Jungjiminh Mới đăng kí

nguyễn tấn tới: mấy tia nắng đó là ánh sáng mặt trời chiếu xiên + với khói nên chụp đc như thế bạn à...nếu bạn để ý pic 7 ở dưới góc ảnh ng ta đốt khói nghi ngút í ^^
  13. Odin Kamera

Odin Kamera Thành viên cấp 2

Góp tý nhận xét cá nhân cho chủ thớt:
    - Trời nắng nên theo mình bạn phải giảm AV xuống nữa. Để như thế này làm bức ảnh quá thừa sáng
    - Như bức 7,8,11, thừa sáng quá, bạn để tông màu vàng nữa là Temp bức ảnh tự nhiên cao, theo mình nên LR giảm bớt nhiệt độ ảnh xuống, tăng chút Contract lên, giảm màu Orange xuống tẹo nữa. Tăng chút giảm nhiễu Luminator cho bức ảnh mịn màng.

Góp ý tý xíu vậy nha thớt.
    Cơ mà nhìn mặt mẫu NẪU quá, như mất ví ấy.
  14. LinhNovember

sờ rờ combo gì hả bạn :P mình biết chụp ảnh lâu r nhg ít đi chụp, mới chụp đc vài bộ mà bộ nào cũng k ổn ^^
  15. LinhNovember

Odin Kamera cảm ơn bạn góp ý nha ^^, ảnh gốc tối lắm, mình pts cho sáng lên mà hơi bị mạnh tay :P
  16. LinhNovember

V.Q.Mon chăc phải tập như thế thật =.= nhiều khi chụp cafe để tốc thấp chụp k chắc tay toàn bị rung :(
    V.Q.Mon thích bài viết này
  17. V.Q.Mon

V.Q.Mon Thành viên cấp 2

LinhNovember nếu tay rung mà vẫn thix tốc thấp thì tripod :v hay láy cái gì đó cố định máy ảnh :3 mình thì 1 tripod địa hình và 1 tripod thường :v

Ủng hộ diễn đàn