Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có hay không rút điện thoại chụp ảnh ngoài đường?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Balotiti, 9/3/13.

Lượt xem: 4,949

1. Zeit Ds

Zeit Ds Thành viên cấp 1

Vác súng ống loằn quằn nhưng ng ta vẫn dùng đt chụp cho tiệp up lên fb đó thôi :v :v ...
    Balotiti thích bài viết này
  2. Conmeoden

Conmeoden Thành viên cấp 3

Sky là tuyệt rồi còn j, mình rất tâm đắc với những tấm hình mà máy Sky của thằng bạn mình chụp, nó dùng thêm mấy apps chỉnh màu nữa là lung linh luôn ý.

Cơ mà ra đường giơ giơ máy ảnh lên chụp thì cẩn thận kẻo bị cướp... hic hic
  3. HL.Thanh

HL.Thanh Thành viên cấp 2

Cứ tự nhiên mà chụp bạn ah`, nhưng né mấy chỗ có bản cấm chụp hình là OK.
    Bạn sẽ có đc tấm hình mình muốn, và biết đâu "may mắn hơn" là bạn sẽ được 1 chiếc điện thoại mới (cướp nó giật mất chiếc điện thoại rồi)
  4. tndoubleh

tndoubleh Thành viên cấp 2

Em ngay nhiều lúc chụp chỉ với Bold 9000 cùi bắp, bạn bè chửi suốt ! Em bỏ ngoài tai, điện thoại em giờ như một hồi kí hình ảnh sinh động !! Lâu lâu chèn nhạc em tự xem lại một mình ... Thú vị lắm các bác !
  5. Xperia_Gaga

Xperia_Gaga Thành viên cấp 2

nhìn thì cũng hơi kì dị vì chả mấy ai biết cái đthoại có thể cho ra một tấm ảnh chất lượng cao cả :v
  6. Balotiti

Balotiti Thành viên cấp 1

thanks all các bác, em đã hoàn thành album trong sáng nay với em sky im a730s :)
  7. Conmeoden

Conmeoden Thành viên cấp 3

Đã share lên cho bà con coi chưa bạn :D
  8. Balotiti

Balotiti Thành viên cấp 1

9. Nhắng

Nhắng Thành viên cấp 3

Đôi khi mình mang cả DSLR theo nhưng vẫn muốn rút đt ra để chụp. Đơn gian là lười ko muốn lôi máy cồng kềnh ra và 1 yếu tố khác nữa là, đt đôi khi góc rộng ơn ống kính và bắt khoảnh khác nhanh hơn :D

Ủng hộ diễn đàn