Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có khi làm một box mp3 để tải nhạc nhỷ...tính phí như này với sinh viên thì ban căng đấy.

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi thanhluan, 31/10/12.

Lượt xem: 5,253

1. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

toàn nghe beat vs dubstep >:) mp3 vs nct thu phí cũng chẳng liên quan
  2. Holy.Player

Holy.Player Thành viên cấp 2

Dự là đêm nay máy trang nhạc sẽ lag bất thường :))
  3. Holy.Player

Holy.Player Thành viên cấp 2

Lên youtube Xem MV dùng IDM bắt link về chuyển sang MP3 haìzz chả tốn 1 đồng hơi lâu tí thôi :))
  4. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

mấy bài mà lên gg ko tìm đc link em cũng làm thế :))
  5. Thanh Tinh 1209

Thanh Tinh 1209 Thành viên cấp 2

ý mình là viết ra một phần mềm có thể đọc đc tần số âm thanh kia ( đọc âm ngay trong card âm thanh luôn ) ! nếu đc như vậy thì mình không cần down về qua idm để bị tính phí nữa, khi nghe online tiện thể ghi âm lại luôn ! hiện tại thì chúng ta cũng có thể ghi âm lại bằng mic nhưng âm thanh sẽ rất tệ !
  6. dinhbacvip

dinhbacvip Thành viên cấp 3

Thôi rứa chờ cao nhân thôi.
  7. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

các phần mềm chỉnh sửa âm thanh chuyên nghiệp như cooler đều làm được nhưng để chất lượng tốt thì cần card âm thanh xịn. Nhưng mình nghĩ 1k để nghe 1 bài hát cả đời thì ko có gì là đắt, ai cũng cần phải kiếm ăn. giờ đa số mọi ng nghe online, có bỏ vào mobile hay máy nghe nhạc thì cũng vài chục bài là cùng
  8. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Cơ bản là chất lượng 1 bản nhạc khi mua thôi bạn ạ. Với chất lượng nhạc như trên Zing thì bỏ tiền ra mình thấy ko xứng.
  9. dinhbacvip

dinhbacvip Thành viên cấp 3

Nói chung là tùy mọi người thôi...người nhiều tiền thì đối vs 1k chả là gì,nhưng với người không có tiền,sv nữa..là cả vấn đề đó bạn..và đắn đo nên chọn bài nào..chẳng nhẽ cứ nghe bài hát đó cả đời
  10. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

mình ko nhiều tiền và tiền mình tự kiếm thì 1k cũng quý. Nhưng những ng làm ra bài hát họ cũng phải kiếm sống từ công việc của họ, bạn tiếc 1k của bạn trong khi họ mất hàng nghìn k. một tháng cùng lắm được hơn chục bài hát mới, hay đến mức phải bỏ vào điện thoại chắc được vài bài nên chi phí 1 tháng cho bạn update list nhạc ko hề nhiều. còn đa số thì nghe onlien hoặc youtube rồi.
  11. xuangiang1011

Nói chung là thu phí này cũng có cái hay, như vậy có thể dẹp bớt đc mấy cái bọn như HKT :))
  12. amorous2k7

amorous2k7 Thành viên cấp 3

IDM bắt link hem ta ;))
  13. buinguyenthanh

buinguyenthanh Thành viên cấp 2

ủa bac giang dang o nc ngoai ha
  14. xuangiang1011

Nghe nhạc nước ngoài nhé :D
  15. Đoàn_Whinny

Đoàn_Whinny Thành viên cấp 3

Không biết nhạc của mềnh có hợp khẩu vị 2 bác không ;))
    Cũng đi cop nhặt ở khắp ơi không ah ;;)
  16. Silent

Silent Thành viên cấp 0

toàn nghe trên youtube và thepiratebay :Ops:
  17. Stephen John

Stephen John Thành viên cấp 2

Chỉ nghe FLAC, đi ra [​IMG][​IMG][​IMG]
    Ủng hộ thu phí [​IMG][​IMG]
  18. Vic Võ

Vic Võ Thành viên cấp 1

kéo file youtube về -> 30s tách xong phần mp3 :D
    sống khỏe trong thời kỳ thu phí...keke
  19. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

hôm nay 1/11, vừa lên zing thử 30 bài thì idm bắt link ngon ;;)
  20. Thanh Tinh 1209

Thanh Tinh 1209 Thành viên cấp 2

mình cũng thử lúc 00h cũng thấy bt, chẳng có gì thay đổi cả !

Ủng hộ diễn đàn