Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có ma cổ trang trong ảnh ?????

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi xuanhung, 21/5/13.

Lượt xem: 4,079

1. xuanhung Thành viên cấp 3

Mình đang chỉnh sửa ảnh lớp thì phát hiện cái này.Các bạn có thể dễ dàng nhận ra 1 nhân vật nam trông như 1 vị vua và một nữ nhân tóc dài kì quái ngồi dưới @@ @@.Ai giải thích giùm mình @@ @@ ...Đang đêm đang hôm nữa @@@

...
  2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Post trong box Trưng bày tác phẩm "Photoshop" .;))
  3. registry1205

registry1205 Thành viên cấp 2

dọa nhau à x_x
  4. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Hic, do k biết để chỗ nào luôn :((.Mà dù sao tấm này cũng được chỉnh màu qua PTS mà :((
  5. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Vua á :-? mềnh thấy giống một người mặc 3 lỗ, một người đội mũ cởi trần mặc quần đùi
  6. thanhlong_1910

thanhlong_1910 Thành viên cấp 2

1 người đàn ông đội cái mũ nồi kiểu tân cổ ý, ng con gái để tóc và mặc váy cũng cùng thời như thế
    có cái là người đàn ông trông như mặc quần đùi, ảo lắm
    Siêu của ảo

P/s chủ thớt: Ko phải ai cũng chụp đc ảnh ma đâu, giống như con người vậy, bác xem 1 số bộ film ma mà xem, con ma có người thấy, có người ko thấy, mà ng thấy chắc chắn là phải thế nào thì mới nhìn thấy đc
    Bác chụp đc ảnh ma, hẳn phải có hàm ý gì sâu xa rùi :D
    Leo Lombard thích bài viết này
  7. letomx91

letomx91 Mới đăng kí

ma làm gì có bóng in dưới đất?
    hình như cái đó ghép lại xong chỉnh opacity là được mà @@!
  8. Vent

Vent Thành viên cấp 2

Nhìn kĩ thấy có ông nào ngồi đằng sau trên phiến đá mà ta, còn cái mờ mờ nhìn như Motion blur
  9. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

việt ptit, Ezio De AquaticDuy Xelu thích bài viết này.
  10. Hieu Hero

Hieu Hero Mới đăng kí

có ông mặc áo ba lỗ đen ngồi đó mà :| còn cái kia là có người đi qua. Bạn có thể thấy 2 cái bóng của 2 ng này đó thôi.
  11. New Sun

New Sun Thành viên cấp 1

cái này đem lên face là bảo đảm bạn sẽ nổi tiếng =))
    nhưng mà mình thấy ảo lắm :))
    người đàn ông đội mũ lưỡi trai thì phải :D
  12. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

"Mình đang chỉnh sửa ảnh lớp"
    ý bạn là bạn đang ghép thêm ma vào tấm này ấy hả :))
  13. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Khùng quá, mình đang chỉnh lại màu cho nó đỡ chói á.Chụp ban đêm bật flash nhìn ai cũng như con khỉ @@
  14. NetworkBlend

NetworkBlend Thành viên cấp 2

Tình hình thấy mỗi 1 thanh niên mặc áo ba lỗ màu đen đnag ngồi trên 1 cái bục bê tông - dự khu này là công viên 100 % =))

Ủng hộ diễn đàn