Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có nên cho gấu đi xem phim riêng với cậu bạn cùng công ty không ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi hoangtung86, 6/3/14.

Lượt xem: 8,254

1. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

Cấm cũng k đc mà cho đi thì lòng cũng không vui. Theo quan điểm của iem thì 6/3 bác bán gấu của bác sang Trung quốc ngâm rượu cho Tắc kè uống là xong. =))~
    Chì ThanThiên Trí thích bài viết này.
  2. minhduc282

minhduc282 Thành viên cấp 1

hoangtung86 nghe bác nói 2 từ đánh ghen mà em buồn cười :D em ko đánh ghen. và cũng k0 lo sợ mất gấu như ai đó nói. quan điểm của em là tin tưởng nhau thì ms yêu lâu yêu dài đc. người ta bảo tình yêu sẽ chết nếu mất hết niềm tin mà. duy có 1 điều làm em lo đó là gấu của em rất trẻ con và ngây thơ... ngay cả bây giờ khi đến giai đoạn "bảo quản" mà em ấy vẫn hồn nhiên lắm :))
    hoangtung86 thích bài viết này
  3. hoangtung86

hoangtung86 Mới đăng kí

bác oblivion.sofar nói chuẩn. được lời khuyên của bác không bõ công. Mấy nữa mất gấu xin được mời bác một ly
  4. hoangtung86

hoangtung86 Mới đăng kí

oh bác minhduc282 đi theo lẽo đẽo đằng sau theo dõi thì chẳng là đánh ghen thì là gì :))
  5. minhduc282

thôi thì thế này... theo em là bác về bên gấu đc là tốt nhất. vì dù rằng kon gái ai chẳng muốn đc ở bên n.y những ngày ấy. nếu vì hoàn cảnh mà bác ko về đc thì hãy để gấu bác đi chơi như vậy. khi nào gấu về bảo gấu nhắn tin cho bác và hãy trò chuyện vs gấu thật thoải mái, vừa nói chuyện vừa bảo gấu kể về buổi đi chơi đó... quan trọng là làm sao để em ấy nói thật và độ tin tưởng là bao nhiêu. nếu sau có chuyện xấu đó xảy ra thì cũng nên chấp nhận thôi. Nhưng nếu bác về đc là ok nhất :D
  6. Thiên Trí

Thiên Trí Thành viên cấp 2

7. newsun1235

newsun1235 Thành viên cấp 2

nói chung làm bác cũng nên chuẩn bị sẵn tâm lý @@
  8. Thiên Trí

Thiên Trí Thành viên cấp 2

Nói chung quen như bác nó phiêu lắm, kiểu thả diều càng cao thì nguy cơ bị băng dây càng lớn mà đặc biệt là khả năng lấy lại sau khi bị băng dây lại càng bất khả thi ;))
    hoangtung86Click.l0ve_93 thích bài viết này.
  9. hoangtung86

hoangtung86 Mới đăng kí

Dường như gấu rất háo hức cho buổi xem phim này các bác ạ
  10. dangthutrang

dangthutrang Thành viên cấp 2

Thế thì xác con nhà bác định ạ!
  11. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Nghe mấy chú bàn luận cười đau ruột =))
  12. Phuong_1m8_77kg

Phuong_1m8_77kg Thành viên cấp 1

thoải mái đi bác, nếu gấu nó là của mình thì vẫn là của mình còn neeys ko phải của mình thì cố cũng ko đc đâu, nhất cự ly nhì cường độ mà,
    P/s: Tranh thủ ở xa bác kiếm luôn con gấu ở nơi xa ấy có phải tốt cho mình ko, kkk
  13. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

cái này đăng ở haivl là hợp lí nhất :D
  14. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

Cái này do bác lo quá thôi, chứ thực ra cứ hỏi là nó nghĩ sao mà lại đi đồng ý. Giờ mình đi xem vs con khác nó thấy sao? Nhưng mà đừng cấm nso đi. Vẫn cho nó đi bình thường, căn lúc gần về nt hỏi kể lại cuộc đi chơi thế nào? rồi lựa cơm mà gắp mắm.
    Kiểu gì lúc nó chuẩn bị đi nó chả hỏi: e đi như thế a có buồn k? cứ nói to với nó rwang: buồn vl.
    muadong2312, hoangtung86dangthutrang thích bài viết này.
  15. hoangtung86

hoangtung86 Mới đăng kí

mình là mình cứ hay tưởng tượng ra tình huống xấu nhất mới đau
    longbsminhduc282 thích bài viết này.
  16. Pangting

Pangting Thành viên cấp 1

Nếu theo như cách các bạn nói thì mình là gấu và thiệt tình thì mình chả có tí hứng thú đi xem phim với con trai khác. Trước khi quen ny bây giờ có hay đi xem phim và đi chơi 1-1 vơi mấy thằg bạn thân nhưng từ ngày có ny thì chỉ đi ăn chơi chứ ko đi xem fim nữa. Mà chúng nó cũng chẳng buồn rủ mình nữa T_T. Nói chung đi mấy chỗ hò hẹn hai người kiểu đó chỉ có hai khả năng một là sau đó thấy ko hợp nhau thì tự chấm dứt (tự gấu bạn sẽ từ chối) còn mà thấy hợp hợp nhau cái là bạn xác định lên bàn cân cho gấu nó so sánh thôi. Tốt nhất là ở xa thì cứ cho đi nhưng vẫn liên tục bảo "hay em đừng đi ở nhà chat với anh" kiểu bày tỏ quan ngại sâu sắc. Đồng ý rồi thì vẫn từ chối đc mà, có gì khó đâu chứ :v
  17. minhduc282

18. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

Cứ xác định sẵn là mất đi cho xong.:v
  19. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Mình chưa đọc các comments, nhưng theo mình nghĩ thì cứ cho đi, Gấu bạn xin là lịch sự rồi, vì bạn ở xa nên không kiểm soát được. Chúc bạn may mắn. Vì bản thân mình không thích giữ những thứ không thuộc về mình.
    anhlabeu thích bài viết này
  20. heoconyeucarot

heoconyeucarot Thành viên cấp 2

Theo mình không nên cho đi dưới bất cứ hình thức gì :D

Ủng hộ diễn đàn