Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có nên chọn tiếng Hàn là ngoại ngữ 2 để học?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Trần Anh Việt, 30/6/15.

Lượt xem: 7,107

1. Huyền Ngơ

Huyền Ngơ Mới đăng kí

Bạn muốn học lớp nào thì học phí sẽ tương ứng với cấp độ đó nhé. Trung tâm mình đang học có các lớp thường, cấp tốc, và lớp luyện thi.
  2. Bình Lặng

Bình Lặng Mới đăng kí

Năm sau mới là năm cuối của mình nên giờ mình bắt đầu học lớp thường thôi cũng vẫn kịp phải ko? Lớp thường học trong bao lâu nhỉ?
  3. Huyền Ngơ

Huyền Ngơ Mới đăng kí

Bình Lặng: Lớp thường thì cũng tùy trình độ bạn đăng ký Vỡ lòng, sơ cấp, trung cấp và cao cấp. Trên website có hết thông tin rồi đây: hoctienghan.com
  4. Bình Lặng

Bình Lặng Mới đăng kí

Có giáo viên nước ngoài không bạn? Mình thích học mà được giao tiếp với họ vậy sẽ mau tiến bộ hơn.
  5. Huyền Ngơ

Huyền Ngơ Mới đăng kí

Đảm bảo có giáo viên người nước ngoài nha. Thầy giáo hiện tại của mình đáng yêu và thân thiện lắm ^^ Cơ mà cũng tùy cấp độ nữa, chứ mới sơ cấp mà đòi nói chuyện với giáo viên nước ngoài thì có hiểu gì đâu mà nói haha
  6. Bình Lặng

Bình Lặng Mới đăng kí

:)) Vậy tốt rồi, có nhiều trung tâm bảo có giảng viên nước ngoài mà học từ đầu đến cuối khóa chả thấy mặt mũi đâu, chán hẳn. Giờ học xong rồi ko lẽ kiến nghị lấy lại tiền. Vãi thật chứ chẳng đùa.
  7. Trần Anh Việt

Trần Anh Việt Mới đăng kí

Quan trọng là chất lượng giảng dạy thế nào chứ giáo viên nước ngoài thì cũng năm bảy đường giáo viên. Đâu phải ai cũng được đào tạo bài bản mà ra
  8. Huyền Ngơ

Huyền Ngơ Mới đăng kí

Chất lượng giảng dạy chắc để mỗi người đăng ký học rồi tự cảm nhận :D Riêng mình cảm thấy rất thích Phương Nam, ngay từ đầu khi gọi đến đã thấy thích sự tư vấn của họ rồi ấy, trả lời từng thắc mắc của mình rất đầy đủ ( mà giọng của cái chị tư vấn cũng ngọt ơi ngọt , nghe phê :”> ), và vô học thì thấy giáo trình giảng dạy và chất lượng cũng giống với những gì họ đã cam kết. Học đến giờ thì mình chưa thấy có gì phải than phiền cả :D
  9. ► HN3T.Love

► HN3T.Love Thành viên cấp 2

Chào anh, năm nay em 17 vừa thi tốt nghiệp xong với môn ngoại ngữ là tiếng nhật, em có chút lời khuyên cho anh là như anh nói nếu học để đối phó thì em nghĩ tiếng hàn là hợp lý cho anh rồi, vì bảng chữ hàn không quá nhiều chữ dễ viết hơn tiếng nhật
    Còn nếu muốn học thêm ngôn ngữ để phục vụ cho mục đích cá nhân thì tiếng nhật cũng là một lựa chọn tốt tuy nhiên buộc phải đầu tư rất nhiều vì tiếng nhật rất phong phú theo đúng nghĩa.
    Chúc anh sớm tốt nghiệp và thành công trong công việc
    Bình Lặng thích bài viết này
  10. Bình Lặng

Bình Lặng Mới đăng kí

Huyền Ngơ Oh haha tui chịu ngọt đó, mà quên hỏi giờ giấc thế nào nhỉ? Linh động ko?
  11. Trần Anh Việt

Trần Anh Việt Mới đăng kí

HN3T.Love: Cảm ơn cô gái, mọi người cũng khuyên học tiếng Hàn, chắc anh sẽ chọn tiếng Hàn rồi. Cơ mà em mới 17 tuổi thì tốt nghiệp cấp 3 cũng cần ngoại ngữ 2 à? :-?
    ► HN3T.Love thích bài viết này
  12. Huyền Ngơ

Huyền Ngơ Mới đăng kí

Vào web xem giùm nhé, mình ko phải tư vấn viên của trung tâm :)) anw chúc Anh Việt sớm lấy được bằng nha :))
  13. ► HN3T.Love

► HN3T.Love Thành viên cấp 2

Trần Anh Việt Chào anh, em là Nam anh ạ. Tốt nghiệp cấp 3 tiếng anh em ko biết nên tự chọn thành tiếng nhật @@ Chúc anh thành công nha.

Ủng hộ diễn đàn