Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có nên học thiết kế đồ họa ở trường đại học Mở?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi TungnotMTP, 12/5/17.

Lượt xem: 2,307

1. TungnotMTP Banned

Em chào các anh chị ạ. Em năm nay lớp 11 và rất đam mê ngành thiết kế đồ hoạ. Em có phân vân hai trường là Mỹ Thuật CN và ĐH Mở. Nhưng sức của em ko thi được Mỹ Thuật vì em mới học vẽ thôi. Các anh chị cho em hỏi vào ĐH mở có tốt cho ngành mình theo đuổi không ạ? Em xin cám ơn

...
  2. drax

drax Thành viên cấp 4

còn một năm nữa để luyện skill cơ mà.
  3. TungnotMTP

TungnotMTP Banned

tranvan.muon tại sao ạ? Đh mở không phải trường chính quy ạ?
  4. TungnotMTP

TungnotMTP Banned

tranvan.muon anh có thể gợi ý em một vài trường đào tạo ngành thiết kế đồ hoạ không ạ?
  5. 1993tantai

1993tantai Thành viên cấp 2

thiết kế đồ họa là em muốn thiết kế gì em, thiết kế mấy cái nhà, hay chụp ảnh cưới hảy làm branding hay muốn là effect, model game, cảh game ????
  6. Thanh Phú

Thanh Phú Thành viên cấp 3

Có đam mê sẽ làm được tất cả bạn ah. Học ở trường nào cũng vậy, nỗ lực bản thân là chính
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn