Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có nên mở box GAME

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi Tiến Anh, 14/11/12.

Lượt xem: 5,625

1. TuanVuKT

TuanVuKT Thành viên cấp 2

Games gì ở VN hầu như mềnh cũng từng chơi rồi. Nhưng mình lên VDS là để giao lưu luyện tập kỹ năng PS đồ họa. Chỉ riêng mục này mà cũng thấy diễn đàn mình cũng đang thấy ít bài chuyên mới hơn trước rồi.
    Như bạn chủ thớt nói thì mình thấy không hợp với diễn đàn mình. Thích game thì lên mấy diễn đàn chuyên game sẽ được giải đáp giao lưu nhiều hơn.
    (P/s: Mình học kế toán ra trường rồi này mở box tài chính đê =)). Học hỏi kinh nghiệm.)
  2. lienxovn

lienxovn Thành viên cấp 2

Mình nói 3 thứ kia liên quan đến đồ họa thì làm sao mà bạn phải phản ứng như thế?Cái nào đi cái đấy,bạn đừng nói như thế,nghe trẻ con và buồn cười lắm.Vấn đề mở box game,mỗi người một ý kiến,cớ sao lại mang cả những thứ không liên quan vào để kéo vấn đề theo một hướng khác như thế?Bạn thử ngồi nghĩ lại xem mình như thế đã đúng chưa,bình tĩnh lại,nghĩ nhiều hơn nói và cuộc sống sẽ dễ chịu hơn rất nhiều đấy bạn ạ !
    lovehanoiNguyễn Tất Thắng thích bài viết này.
  3. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Thôi,mọi người bỏ qua đi ,tránh làm mất hòa khí anh em,tới 4rum là để trao đổi kiến thức với nhau mà .

Cũng như câu nói trên,tới 4rum là để trao đổi kiến thức ĐỒ HỌA,99.9% thành viên vào đây điều vì 1 nhu cầu đó mà ,và đó chính là thế mạnh của VDS,nó tạo sự khác biệt so với các diễn đàn game,tin tức....4rum teen khác là ở chổ đó .
    nếu cần thì tạo 1 topic cho a em thảo luận là dc rồi ha .Done
    LyBa thích bài viết này
  4. Nguyen Anh Huyen

Nguyen Anh Huyen Mới đăng kí

Sao mình thấy Ad không quan tâm cho lắm đến box "Video" nhỉ ???
  5. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

mình thấy là cha của đúng,.ngay cả tên của bạn cũng thể hiện rồi
    18+ ko liên quan đến đồ hoạ à ;))

mà thôi mình cũng chả buồn nói,.tự nhiên mem trong 4rum đi nói nhau vì 1 cái cậu kia mới clone acc.
  6. lienxovn

lienxovn Thành viên cấp 2

Nick mình chẳng thể hiện cái gì cả,bạn nghĩ nó như nào thì với bạn nó thành như thế thôi.Dù sao mình vẫn ủng hộ mở box game :D
    lovehanoi thích bài viết này
  7. Đoilơ ViệtDesigner

Thì khi nào cần bàn luận game thì qua forum.gamevn.com đó,..cũng như việc khi nào muốn coi phim 18+ thì qua liên xô thôi.
    còn ních bạn có ý nghĩa gì thì tự cá nhân bạn biết thôi :))
  8. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

CŨng mê game nhưng ko đồng tình ý kiến trên! :|
  9. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

VietDesigner ko phải VietGamer nhé bạn !
  10. Đoilơ ViệtDesigner

Thật ra,.có thể vào VNZ chẳng hạn,.vừa có box yêu đồ hoạ,..có giải trí phim ảnh,.box về lập trình,.có box game gủng đầy đủ game...đó..cứ thế mà thẳng tiến.
  11. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

cái gì cũng cho vào thì có mà thành nồi cám
  12. it_acmilan

it_acmilan Thành viên cấp 1

nhiều ý kiến quá hen, mà cái này là photoshop, nhiều chuyện để nói lắm òi...

Ủng hộ diễn đàn