Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có tý chụp choẹt và bờ len cho xôm tụ với anh em ..:))

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Phong Nguyễn, 10/1/13.

Lượt xem: 2,043

1. Phong Nguyễn Mới đăng kí

Mình không phải thợ chụp ảnh chuyên nghiệp ... chỉ hứng lên đi chụp chơi chơi thôi ạ ... các anh em xem và " chém " tý cho vui sau những giờ làm việc nhé ..

[​IMG][​IMG]

...
    Sunny91Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này.
  2. SunnyBoy

SunnyBoy Thành viên cấp 3

Ngoại trù #2 làm mod trở nên ám màu thì còn lại khá ổn( bạn không nên tham quá khi ghép bầu trời, giảmopac xuốn một chút nhìn hình sẽ tự nhiên hơn nhiều)
    Nói chung thì ổn :D
    Phong Nguyễn thích bài viết này
  3. Vũ iSnipe

Vũ iSnipe Thành viên cấp 2

thích tấm số 3, thích cái cách làm ảnh luôn, nhưng góc chụp hơi kỳ :( với lại bỏ cái lens flare ko đẹp lắm ^^
  4. Phong Nguyễn

Phong Nguyễn Mới đăng kí

hị hị ! hok có ghép bầu trời đâu ạ ... chỉ chỉnh tý màu cho nó tươi tắn thôi ạ ... nói ghép là nói oan cho " tại hạ " đấy ..:))
  5. Phong Nguyễn

Phong Nguyễn Mới đăng kí

hị hị ...chụp bừa .. hehe .. còn lens flare là do " thân chủ " đua đòi cho zống các bạn xùy tuynh hiện nay ...:))
  6. Vũ iSnipe

Vũ iSnipe Thành viên cấp 2

ảnh 2 là trời thật mà, có tấm gốc kìa, mây nhìn đã nhỉ :))
  7. Quỳnh Phương

Quỳnh Phương Mới đăng kí

thớt blend đẹp quá
  8. HieuPham273

HieuPham273 Thành viên cấp 2

Thích nhất #3
    #2 bầu trời nguyên vẹn thế kia mà bảo ghép =.=

Ủng hộ diễn đàn