Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Code tạo banner quảng cáo banner chạy dọc 2 bên website

Chủ đề thuộc danh mục 'HTML - CSS - JS - PHP - ASP' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 16/11/12.

Lượt xem: 67,002

1. nemspringfield

nemspringfield Mới đăng kí

a ơi e làm theo hd này dc rồi nhưng khi vào = điện thoại 2 cái banner này lại che mất, làm sao để nó mất khi vào web = dt hay tab hả a
  2. buiphan

buiphan Thành viên cấp 1

Bác Phạm Hữu Dư xem giúp với. Em làm nó chỉ hiện banner bên trái, bên phải không hiện, dùng điện thoại thì nó che hết trang web.
  3. buiphan

buiphan Thành viên cấp 1

Làm mãi vẫn không được :((
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

buiphan ráng nghiên cứu về css responsive đi, ko thì nhờ ai rành giúp cho. Trước thấy có người bổ sung code responsive mà mình quên mất bổ sung vào đây :D
    buiphan thích bài viết này
  5. dencongvien

dencongvien Mới đăng kí

có pro nào biết cách up lên hosting không vậy, mình đang hóng
  6. Phạm Hữu Dư

7. Phạm Hữu Dư

dencongvien thích bài viết này
  8. vncomputer247

vncomputer247 Banned

hay quá đang cần
  9. dencongvien

dencongvien Mới đăng kí

Ý mình hỏi là có up đoan code đó trực tiếp lên hosting được không
  10. Phạm Hữu Dư

dencongvien cái đoạn script thì còn có thể up để lấy link gọn hơn, chứ bạn nghĩ sao mà đòi up nguyên cái code lên host?

Ủng hộ diễn đàn