Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[COMMANDO] hì hục cả sáng, m.ng xem có bị kích thích k?

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi hungdv1991, 28/5/14.

Lượt xem: 2,185

1. hungdv1991 Thành viên cấp 3

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/5/14
    Phạm Hữu Dư, BaBin, do dang2 người khác thích bài viết này.
  2. NguyenHuuHuy13

NguyenHuuHuy13 Thành viên cấp 2

Ko bị sao cả :))
  3. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

Thấy m.ng manip nhiều quá làm phát cho có khí thế (lần đầu làm thể loại này đấy) :D
  4. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Hj bạn. Mình nghĩ Manip thì bạn nên gửi thêm mấy hình stock, raw của bạn thì mọi người mới biết tác phẩm bạn làm công phu đến đâu chứ :)
  5. hungdv1991

ah, thế đợi tí nhé...:v chưa chơi thể loại này bjo...:))
  6. pbactv

pbactv Thành viên cấp 1

cái tòa nhà bên phải có vấn đề, nhìn không hợp lý lắm
  7. hungdv1991

Mh tg bên trái mới có vấn đề chứ? bên phải thì thấy bt mà pbactv
  8. hungdv1991

ngocmtc91 thích bài viết này
  9. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Oh nhìn tổng thể bạn làm đẹp đó.
    Góp ý nhỏ. Cái sotck mưa hình như do file nhỏ, khi phóng lớn làm hạt mưa lớn ra, lại bị nhòe thấy kg ổn lắm. Cái cầu giữ lại cái mấy khung vuông trong stock, blend màu như là kim loại nhìn cũng hoành tráng lắm, bỏ chi uổng :D
  10. ngocmtc91

ngocmtc91 Thành viên cấp 1

kích thích quá ạ :))
    Đẹp đó anh
  11. ngocmtc91

ngocmtc91 Thành viên cấp 1

em nghĩ mấy nhà đằng sau Blur 1 tẹo đi anh ạ, cho đỡ bị gai cạnh ;;) (tối kiến của em )
    hungdv1991 thích bài viết này
  12. hungdv1991

Có ng kích thích là tốt rồi, toàn làm web chưa làm cái này bjo, định lấn sân đây...:)):)):))
    TPaine đúng là bị bể 1 tí..:D
    ngocmtc91 để a bờ lu xem sao nhé >:)>:)>:)
    ngocmtc91 thích bài viết này
  13. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

iem định chém 1 tý nhưng iem lại sợ bác buồn :D
    iem ko nói về tác phẩm của bác nữa chỉ góp ý bác là tìm stock cho kỹ Manip quan trọng là cái khâu chọn lựa stock thật ưng mà ko phải 1 cái mà là 4 , 5 cái ; lúc ghép lại chọn 1 trong mấy cái ưng đấy cái nào hợp thì lấy :-? ví dụ mấy toà nhà của bác vậy ko ; cố kiếm thêm 4,5 cái nữa tìm cái nào hợp thì quất :D
    góp ý cho bạn nhanh lên tay :) đừng thù oán mình tội nghiệp :D
  14. Juskteez Vũ

Juskteez Vũ Mới đăng kí

mình thấy đổ bóng hơi có vấn đề :D bóng người chiếu về sau thì nên làm cho cái lưng nó tối đi, cái bóng cũng chưa dc giống lắm nhưng hàng của bạn đẹp rồi ;)
  15. hungdv1991

Thaks các nàng, tác phẩm đầu tay, định lấn sân nhưng chắc phải học hỏi thêm nhiều nữa ms lấn dc..:D
  16. pbactv

pbactv Thành viên cấp 1

hungdv1991 cái tòa bên trái dạng đối xứng bên trái nhìn kết cấu của nó không được thực tế lắm :D
  17. hungdv1991

UK, tác phẩm đầu, nên làm xong hứng quá post lên, lên rồi mới để ý thất. Thanks you

Ủng hộ diễn đàn