Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Comment giúp em trang Home Fashion :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi Mèo Tôm, 21/11/12.

Lượt xem: 2,341

1. Mèo Tôm Thành viên cấp 1

Tình hình là mình có chuyện thưa. Vừa làm con này xong " Căn bản tự mình chưa thấy ưng ":| có 2 luồng suy nghĩ.
    1. Thấy hơi chật hẹp nên giãn khoảng cách các grid và các thành phần khác nhau.
    2. Giảm lược bớt chi tiết từng thành phần.
    Các bác cho em comment. Sẽ xem xét để chỉnh cho nó chút. Cho đỡ tù. :D

Updateting ....
    Ver 2 sau khi sửa :D[​IMG]

Các bác cứ comment nhiệt tình giúp em.

Updateting.... đây là ver cuối cái em ưng :D

...
  2. Two

Two Thành viên cấp 3

3. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

Giản lượt bớt mấy sợi dây xích với ổ khóa trước đi bạn
  4. Two

Two Thành viên cấp 3

=)) =))
  5. Mèo Tôm

Mèo Tôm Thành viên cấp 1

Đã fix :) sr các bác. Mới post lần đầu. Tưởng Dropbox nó cho vào link luôn :D
  6. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

Anh thử bỏ 3 ô nhỏ dưới Banner đi
    Mèo Tôm thích bài viết này
  7. Mèo Tôm

Mèo Tôm Thành viên cấp 1

Thực ra 3 cái đấy quan trọng nên ko bỏ được. Chắc bỏ 3 cái bên phải đi :). Tối giản đi 1 số chi tiết :). Update luôn :D.
  8. Two

Two Thành viên cấp 3

Theo mình cho nhỏ lại 3 ô bên phải đi. k cần thiết to như thế lắm!
    Banner chính giảm độ dài bớt (nó chiếm khá nhiều) :"D

9. lienxovn

lienxovn Thành viên cấp 2

Cá nhân mình chẳng thấy tù gì cả nhưng mình chỉ thắc mắc là tại sao khoảng cách giữa nội dung trang với lề ở 2 bên lại quá lớn như vậy?Bạn chưa hoàn thành hay gặp phải trục trặc nào đó chăng?
  10. Mèo Tôm

Mèo Tôm Thành viên cấp 1

Cảm ơn bạn. Nhưng giờ mình thấy nó chướng mà lại thấy xít quá nên mình Del đi và làm như ảnh ver2 rồi :D
  11. Mèo Tôm

Mèo Tôm Thành viên cấp 1

Mình hoàn thành rồi đó. Style mình là không thích để xít vào lề quá :) chỉ là cái phần trong khi sắp nó hơi bó buộc nên tù. Mình đang nghĩ giải pháp cứu thế cho nó tốt nhất :D
    lienxovn thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn