Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Con báo hồng

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi mr.dugit, 11/7/14.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 4,106

1. Duy Béo

Duy Béo Thành viên cấp 2

chắc tách bằng kéo hay sao mà lởm chởm thế =))
  2. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:v :v quyết tâm của thớt đang dùng để chịu đựng cuồng phong bảo tố 8-}
  3. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Đồng ý với bác hungdv1991 , bác viethq cái hình cùi bắp 3ph của bác bị lỗi font kìa. Nói chung ai cũng có quá trình, góp ý nhỏ nhẹ thôi đừng gay gắt quá, tội người ta
    hungdv1991viethq thích bài viết này.
  4. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Dời bài đến box painting nhé >:D<
    viethq thích bài viết này
  5. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

làm với Paint thì cũng tạm được đấy chứ x_x
    hungdv1991 thích bài viết này
  6. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Đối với các bạn ở đây thì tác phẩm này không ra gì, nhưng đối với người mới biết thì đó là tâm huyết. Các bạn nhìn thấy tác phẩm trước đây của tớ chắc các bạn buồn cười lắm, mình bây giờ nhìn lại còn buồn cười nữa là...Chẳng biết nói gì với các bạn nữa...
    tmtReferendum, xuanhung, viethq2 người khác thích bài viết này.
  7. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

Tóm lại là chúng ta làm j cũng nên theo hướng tích cực 1 chút, có thể tác phẩm của bạn ấy đối với các bạn k ra j, nhưng nếu nhận dc những lời nhận xét (chê) tích cực, mh tin những tác phẩm sau sẽ dc cải thiện hơn. Dần dần sẽ ổn thôi, chứ k nên nặng nề quá. Vùi dập mất 1 mầm non đang nhú...:D
    tmtReferendum, xuanhung, Duy Sín Cháu1 người khác thích bài viết này.
  8. Magic Man

Magic Man Thành viên cấp 1

Quá đẹp, thần đồng Photoshop tái xinh
  9. covacun123

covacun123 Mới đăng kí

Thánh ! :))
  10. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Người ta vừa học nên cũng muốn khoe tí, mặc dù nó xấu thật, nhưng các bạn vào ném đá mãnh liệt quá :| cũng nên tôn trọng một chút chứ ?
    xuanhung thích bài viết này
  11. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

thấy thớt viết thêm câu quyết tâm thì có gì là tội ?
    người ta newbie lại đi so sánh này lọ vui lắm hả mọi người ?
    xuanhung thích bài viết này
  12. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Nói thật lúc mình mới biết làm PTS mình làm tệ hơn thế này nhiều. Có thể bây h mình thấy việc tách hình con báo ra dễ như bỡn, nhưng nếu bạn ấy mới học và tìm hiểu được vài công cụ, hứng chí quá nên đăng lên thì sao.Mình thấy bạn chỉ trích bị quá lời.
    tmtReferendum thích bài viết này
  13. meo6b

meo6b Thành viên cấp 2

những thằng ngu không bao giờ nhận mình là ngu và
    những thằng mù nhìn mặt trời thì éo bao giờ thấy chói

hãy thể hiện bạn biết gõ cái bàn phím thay vì " con báo hồng" bạn có thể tìm kiếm một sự giúp đỡ or thẩm mỹ của thấy như vậy là đẹp thì t chỉ biết nói bạn nên cầm cái búa thay vì cầm con chuột
  14. Dan Cooper

Dan Cooper Thành viên cấp 2

Đệch =))
  15. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

bạn cắt ghép hình nhìn lạ lắm hình như mới học thì phải, mình học lâu rồi nhưng sử dụng ít lắm trình chắc bằng bạn thôi cố lên làm cho nó mượt xíu mr.dugit
  16. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

Mình thì thấy dù xấu dù đep thi cũng là tâm huyết của người ta, chúng ta xem thì đẹp thì like không thì thôi có cần phải nói ngta thậm tệ đến thế không. Trước khi trê ngta thì nên nghĩ lại mình đã là chuyên gia được nhiều người công nhận chưa, tác phảm bạn đẹp đến đâu. Diễn đàn này để làm gì àh chờ ngta đăng lên rồi chém hay sao chứ không ai ủng hộ hay chỉ ngta làm ji àh, hay là chỉ comment chém gió để mau lên thành viên. Chút tâm trạng của tôi nếu các bạn thấy tôi là phảm cảm thì cứ tự nhiên báo cáo hack nick tui nhá. Thân!>!
  17. tmtReferendum

tmtReferendum Mới đăng kí

Đừng thế các bạn, nó xấu đối với bạn nhưng là một kỳ công của bác chủ.
    Nên động viên, hướng dẫn, không nên diễu cợt.
  18. mindnie

mindnie Thành viên cấp 2

viethq quá đáng 1 cách quá trớn :)
    Bản thân ai chả có sản phẩm đầu tay và nhiều lỗi. Khi bạn có sản phẩm mắc lỗi, bạn có muốn ngta chỉ bảo lỗi sai hay lôi đó ra làm trò cười ?
  19. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:v :v lại bị đào lên mà chém 8-}
  20. Cái Bô Trôll

Cái Bô Trôll Thành viên cấp 2

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn