Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Con báo hồng

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi mr.dugit, 11/7/14.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 4,091

1. hoangtam000

hoangtam000 Mới đăng kí

Đây là lần đầu tiên mình cm trên VDS, đơn giản là trình mình còn kém nên ko dám tham gia bình luận cùng các bạn, nhưng hôm nay thật sự mình cảm thấy tiếc khi chúng ta được học càng cao thì sự tử tế với nhau có xu hướng giảm đi.
    Rõ ràng là bạn ấy làm chưa đạt nhưng không vì thế mà chúng ta có quyền chỉ trích bạn ấy nặng nề như vậy. Ai cũng có giai đoạn khó khăn và sai sót vì vậy hãy bình luận một cách mang tính xây dựng để bạn ấy khá hơn.
    Cảm ơn các bạn.
    tmtReferendum thích bài viết này
  2. viethq

viethq Thành viên cấp 2

Tui nhớ nó lắn rồi mà ta, rãnh quá!
  3. vutmat

vutmat Thành viên cấp 1

cắt ghép rõ quá, làm lại đi
  4. mindnie

mindnie Thành viên cấp 2

viethq Bộ lặn là mem khác ko được đọc và comment à?
    Bộ lặn là ai đọc sau bạn đều là rảnh à ? :)
    xuanhungtmtReferendum thích bài viết này.
  5. Đào Kính

Đào Kính Thành viên cấp 1

bạn vẽ đẹp quá ah,màu nóng đúng với con vật, good
  6. viethq

viethq Thành viên cấp 2

mindnie Về mà hỏi phụ huynh mày cái kiểu đó, sáng sớm đã gặp loại trẻ trâu, rẽ tiền
  7. Kid.Bi

Kid.Bi Thành viên cấp 1

:( thấy nó màu đỏ, nhìn qua nhìn lại chã ra màu hồng :(
  8. mindnie

mindnie Thành viên cấp 2

viethq :) gì vậy? tôi chưa xúc phạm bạn sao bạn xúc phạm tôi? :) Tôi cũng qua cái thời trẻ trâu rồi! Chắc mọi người đọc cũng có thể cảm nhận ai là trẻ trâu ở đây, trong từng câu chữ :)
    Tôi nói câu nào đều có suy nghĩ, không phải nói, phán xét như bạn đâu :) Tôi lên đây để giao lưu, học hỏi chứ không gây thù chuốc oán với ai cả :)
    Chúc bạn buổi sáng mát!
    xuanhung, tmtReferendumSon Do thích bài viết này.
  9. viethq

viethq Thành viên cấp 2

mindnie Mát cái quái gì mà mát, sáng sớm đã bị dí báo giá in ấn + làm tùm lum cái tờ rơi, đang điên gặp mày nữa, mún đấm vô mặt mày ghê
  10. Đặng Xuân Dương

Đặng Xuân Dương Thành viên cấp 1

nóng thế này mới phù hợp với thread nhỉ viethq =))
    viethq thích bài viết này
  11. tmtReferendum

tmtReferendum Mới đăng kí

"viethq" Bạn là loại gì thế ???

Đề nghị Anh Dư xem lại tư cách thành viên " viethq " !

- Diễn đàn này có cần sự tham gia của các thành viên mới hay không ?
    - Diễn đàn này có cần thành viên " viethq " ?
    mindniexuanhung thích bài viết này.
  12. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

các bạn tham gia diễn đàn đều đã lớn cả rồi, cũng biết thế nào đúng thế nào sai, vì thế nên sử dụng ngôn ngữ cho phù hợp để người khác đánh giá mình như thế nào. nên nhớ, bạn đối xử với người khác như thế nào thì người khác cũng sẽ đối xử bạn như vậy. close topic tại đây.
    xuanhungtmtReferendum thích bài viết này.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn