Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Con gái thích chơi game có gì sai mà sao bị kì thị quá vậy?????

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi beastar, 14/1/15.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 7,624

1. Thang Nguyen Toan

Thang Nguyen Toan Thành viên cấp 1

Đơn giản là phần lớn con gái chơi game đú,cnó không có đam mê.

Còn đứa nào đam mê thì nó cũng chả có thời gian cho mình,mình chẳng phải quan tâm làm gì =))
  2. khanhluong

khanhluong Mới đăng kí

Bạn làm cha mẹ sẽ hiểu ạ
  3. thaisonit

thaisonit Thành viên cấp 2

Bạn học FPT ở đâu thế. Nếu Đà Nẵng hẹn 1 bữa offline :D
  4. lenlalen

lenlalen Banned

kaka.con gái như vậy thì tệ quá.cẩn thận ế cả đời.lo giữ gìn nhan sắc đi chứ
  5. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

sau này sẽ ko có thời jan cho con bú :3 :3
  6. tonhatquang

tonhatquang Mới đăng kí

Mình có cô bạn gái (93) cũng mê game kinh khủng (LOL), càng ngày nghiện càng nặng cái gì cũng lol hết. E ghét kinh cmn khủng. Khuyên mãi chả nghe >.<
  7. Phúc Đào

Phúc Đào Thành viên cấp 2

Ai kì thì con gái chơi game chắc người đó bị '' kì lạ '' :)) Riêng mình thấy con gái ko chơi thì thôi chứ chơi rồi pro lắm =))
    Những người không chơi thì đừng nói là trai hay gái đủ lý do để nói : Nào là game giết thời gian,chơi game vô bổ,chơi game tốn tiền tốn bạc,....
  8. saimatkhau

saimatkhau Banned

đề nghị xin face kết bạn.chúng ta giao lưu cọ xát để cùng nhau tiến bộ =))
  9. khúc

khúc Thành viên cấp 1

Mình ngày nào cũng chơi mà có thấy nghiện m* gì đâu :3
    namnh94 thích bài viết này
  10. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

Bạn chơi gems vậy là nghiện rồi chứ học hành gi?Mình có đứa bạn chơi gems từ nhỏ đến giờ.Cứ suốt ngày ôm máy tính ngủ cũng tại máy mua đồ ăn trữ để khỏi mất thời gian(mà đa số là mì gói) ,thiết kế đâu kh thấy thấy.Cuối cùng nhân được rất nhiều): Bại 2 chân nằm liệt giường,bồ bỏ ,ăn phải có người dâng tới miệng ,mà cái được lớn là làm Ban chủ với hư danh ảo.
    comeagain thích bài viết này
  11. vinanetco

vinanetco Mới đăng kí

Một ngày có 24h, Em chơi Game mất 10h, ngủ 8h còn 2h để ăn, vệ sinh cá nhân và 4h để học, nói chuyện .v.v. và FA là đúng rồi .
  12. thinhhp

thinhhp Mới đăng kí

Có phải vì là cgai mà lại ham chơi game online quá mức nên bị mn kì thị đến nỗi 21 mùa lá trổ bông vẫn chưa đc sờ mông thằng nào k ạ :(

Thích mỗi cái câu này à
  13. namnh94

namnh94 Thành viên cấp 1

mình cho sờ mông nè :)) chơi nhiều cũng chán chứ nhể, trước đi học phổ thông chơi võ lâm gunny miết luôn sau thì aoe,lol dần thấy chán xong chuyển qua game mobile chán xong bây giờ ko thích chơi lắm :)
  14. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

nghiện vs đam mê giữa chúng có 1 ngưỡng nhất định, nếu đã nghiện thì cố gắng cai, đã đam mê thì hãy cố theo đuổi đừng bận tâm miệng lưỡi thế gian
  15. Wolres

Wolres Thành viên cấp 1

Bạn cứ chơi tẹt đi. đang còn trẻ mà. các cụ có câu "trẻ không chơi-già hối hận".
    Vạn sự nó tùy duyên. Cái gì cũng phải bắt nguồn từ yêu thích và đam mê (bao gồm cả mong muốn "sờ mông thằng nào" nhé)
  16. Estron Stiwdio

Estron Stiwdio Thành viên cấp 2

Hoan nghênh thôi, nhưng nếu để làm game developer thì bạn nên chơi phong phú hơn các thể thoải, vì các game trên bạn kể đều là MMO...
    Bạn nên chơi lại các game 8bit ngày xưa, các game của Ps (1,2,3,4,psp) hoặc Xbox, game pc, game di động...
    Còn không biết bản định tham gia mảng nào của thiết kế game nhỉ?
  17. kjng_lamboghini

kjng_lamboghini Thành viên cấp 2

Ko kì lạ mới lạ, thấy ae trai làng VietDesigner bu vào đông không :))
    saimatkhau thích bài viết này
  18. Dynooo

Dynooo Mới đăng kí

Quái lạ, học FPT bên SE thì đực nhiều ko kể nổi mà ko sờ mông được thằng nào hả e? :))
  19. saimatkhau

saimatkhau Banned

anh em forum thấy gái cứ tươm tuóp ak..quỷ sử ak..gái ghiện là cú có gai =))
  20. N.P

N.P Thành viên cấp 4

Thích chơi game Offline =))
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn