Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Con gái thích chơi game có gì sai mà sao bị kì thị quá vậy?????

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi beastar, 14/1/15.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 7,618

1. designthanh

designthanh Thành viên cấp 2

A tình nguyện cho e sờ mông nè. :D:D:D
  2. beastar

beastar Banned

Cảm ơn mn đã qtam đến cái thân sắp già hẩm hiu của e ==" thaisonit E học FPT ở Mỹ Đình HN cơ ạ.
    _Nia_ 1 thời ở trong bang Thanh Long của vltk nè, xong đợt đó bận thi nên từ đó bỏ luôn. Sau này ae trong bang chuyển qua TNGH hết cũng khăn gói qua theo, xong ae huynh đệ chuyển qua Trinh Đế hết cũng bám váy đi nốt. Cuộc đời phiêu bạt giang hồ nhiều khi e thấy cũng vui chỉ mỗi tội mãi vẫn FA thôi :((
    Dynooo Vâng FPT zai nhiều cơ mà trong mắt e chúng nó chỉ toàn là những thằng đái ngồi thôi a =="
    designthanh A chỉ cho e sờ mông thôi à có cho làm gì # k =))
  3. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Con Gái THÍCH chơi game thì ko có gì mà kì thị cả em à, chơi game để giải trí những lúc căng thẳng cũng tốt chớ sao
    Nhưng, con gái mà NGHIỆN GAME là một cái tội, con trai nghiện nó tội 1 chứ con gái mà chơi để cho nghiện nó tội 10 em ạ, đó là lý do bị kì thị là vậy
    Giải thik để e hiểu sao mà e có câu hỏi tại sao con gái bị kì thị là do đâu .
    beastar thích bài viết này
  4. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

hùi xưa mình cũng nghiện, nhưg sau 1thời jan thì cai dc ùi, giờ thì ko thấy thich thú jì lắm, lâu lâu mới chơi thùi, toàn game nhỏ nhỏ và game flash :))
    beastarsaimatkhau thích bài viết này.
  5. aohoa

aohoa Mới đăng kí

Cần lắm một cái hình full HD ko che của thớt để tư vấn =))))))))))
  6. baotaolao

baotaolao Banned

Bạn thật là vui tính! Thôi yêu mình đi, mình với bạn cùng chơi game, thế là giải quyết được cả 2 vấn đề và 2 đứa luôn =))
  7. DamVan

DamVan Banned

Sư muội chơi game điều độ là không ai kì thị đâu :))
  8. comeagain

comeagain Mới đăng kí

Chơi game điều độ của bác trên là sao , e thấy chơi game làm ko có ng yêu đấy
  9. Hoangcuong141414

Hoangcuong141414 Mới đăng kí

có thím nào thịt được code 10m không đăng ký trả thấy cái gì nó chuyển về mail ~~
  10. saimatkhau

saimatkhau Banned

em đang chơi S mấy show ảnh anh em xem với,có chi giúp đỡ :D
    Hoangcuong141414 thích bài viết này
  11. Hoangcuong141414

chú nào qua s5 không tìm member đây
  12. Rikato

Rikato Thành viên cấp 2

- Mình chơi Kiếm Thế, Võ Lâm Truyền Kì, gunny, Zing Speed, bla bla bla =))) Và mình chuẩn girl =))
    - Mình chẳng thấy có gì đáng để kỳ thị cả :v khoa học chứng minh con gái lập trình game còn giỏi hơn con trai kia mà :">
    - Cố lên bạn =))
  13. thamvong1

thamvong1 Thành viên cấp 1

21t mà là con gái
    nghiện game thì còn làm j được chứ
    nếu bạn xinh là 1 lợi thế còn kiếm đc og lấy
    ko thì ế như chơi :))
  14. lenlalen

lenlalen Banned

Gái nên chải chuốt lại bản thân ra xã hội và tận hưởng cuộc sống này =))
    Chỉnh sửa lần cuối: 18/1/15
  15. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

Đi làm vài năm nữa là chán thôi mà, chưa kể "chống lầy" với con cái, lo toan... thì ngồi chơi game cũng chả còn tí hứng thú nào nữa. Mình là boy, trước đây sống chết vs game, nghĩ chắc đến già mình vẫn chơi game đc.. nhưng đi làm mấy năm, cuộc đời nó "hấp diêm" cho... nên giờ chỉ còn đam mê tiền thôi :D
    Tối về ôm điện thoại chơi game mobile tí cũng ko đc yên, mà thực ra đến tuổi mình chơi game nó ko còn hứng thú nữa, đc 15 ~ 30p là drop, ko còn ham hố như cái thời cày game overnight.
    Thế nên theo mình.... cứ vô tư mà tận hưởng tuổi trẻ đi bạn, nghĩ nh` làm gì. kaka
  16. aohoa

aohoa Mới đăng kí

Nhấc mông lên vì ra ngoài chắc sẽ có người yêu =)))))))))
  17. beastar

beastar Banned

Rikato chúng mình bắt tay nhau cái. Cơ mà b có gấu chưa =))
    thamvong1 e lại chẳng tự tin về ngoại hình của mình nữa, nên k đi ra ngoài. K đi ra ngoài lại càng cắm mặt vào game -> hết thuốc chữa :((
    thamvong1 thích bài viết này
  18. thamvong1

thamvong1 Thành viên cấp 1

beastar
    tại bạn chưa biết nghĩ đến bố mẹ thôi
    mình ngày trc mới vào đh cũng nghiện game nặng luôn
    bi h đi làm thấy ngày trc phá phách quá nên bi h phải tập trung đi làm và học thêm này.
    học đi bạn
    fpt ra trg mà ko biết làm việc j thì phí tiền bố mẹ
    học phí toàn trên 20tr 1 kì chứ ít j đâu
    đi làm mới ra trg lượng phọt phẹt có 3tr
  19. Hoangcuong141414

28 tuổi còn mải chơi đi bar , game không thèm lập gia đình nữa là 21 tuoir :))
  20. Cơm Tấm Thịt Nướng

Cơm Tấm Thịt Nướng Thành viên cấp 1

Chơi tẹt đi =)) Đời bao lâu hà tất phải nghe miệng đời, rồi sẽ đến lúc chán, khi đó không cần ai nói, tự khắc sẽ biết đâu là điểm dừng.

chơi thể loại nhập vai mà không ăn ngủ với game thì mãi mãi là con gà, mà những con gà thường hay dạy đời nữ ạ . :">
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn