Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Con gái thích chơi game có gì sai mà sao bị kì thị quá vậy?????

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi beastar, 14/1/15.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 7,618

1. aohoa

aohoa Mới đăng kí

con gái giò chơi game có jz là nhàm...-_-
  2. comeagain

comeagain Mới đăng kí

Chơi game xong lên mặt ta đây, bảo ta chơi game giỏi này nọ, nhìn ngứa mắt lắm =)). Còn có bọn hot girl tự phong có tý nhan sắc cũng chơi game làm màu =))
  3. aohoa

aohoa Mới đăng kí

Ngồi đánh LOL mà cứ vãi cả LOL ra chứ...=))
  4. lenlalen

lenlalen Banned

ao hoa con gái không chơi game đừng vô đây bla bla.haiz.
  5. comeagain

comeagain Mới đăng kí

aohoa LoL và LOL là 2 cái khác nhau đó , đừng có hiểu nhầm chớ :3
    beastar thích bài viết này
  6. Đầu gấu Vietdesigner

Đầu gấu Vietdesigner Thành viên cấp 3

về cơ bản là mình không thích mmorpg nên mình không thích bạn thớt =)))
  7. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

Đúng! Chơi game ko xấu, e cũng chơi game nhưng cần phân bố tgian hợp lý, ko nên quá cắm mặt vào game :D Tiện đây bác nào chơi DotA 2 ko ta kb giao lưu đi :)) Steam của e đây =)) http://steamcommunity.com/id/sanjiphcg/
  8. thongtinnhadat365

thongtinnhadat365 Thành viên cấp 1

nghe hay quá, con gái có thích chơi game cũng bình thường mà bạn, nhưng thích và nghiện nó khác nhau đấy, nhớ thời còn sinh viên người yêu thích volamtruyenky, mình thì mới lên hà nội đã quen với anh, có biết gì đâu thi thoảng anh để nhân vật online rồi ra ngoài chút, cái cảm giác đầu tiên khi di chuyển con chuột rồi nhân vật trong game không đứng yên nữa mà nó chạy theo làm mình giặt mình, thấy anh về mình sợ quá vì không biết vị trí lúc đấy nó ở đâu toàn một mầu trắng ah ( trường bạch sơn - điểm luyện lv ) mà mình chót nghịch vào rồi sợ quá, thấy anh về vẫn chơi mà không để ý gì, từ đấy mình tò mò mỗi lần anh treo ác ra ngoài là mình nghịch một tẹo, rồi khi anh chơi mình hỏi thêm, anh thích võ lâm nên kể rất hào hứng, rồi lần đầu tiên anh cho mình điều khiển thử ác ( lúc này không phải là trộm nữa ) cảm giác thật là khoái, mình cho ác chạy khắp trường bạch sơn.
    - rồi mình để ý đến đồ đạc trong game, mình bắt đầu mê nhặt rác =P~ đọc những dòng ghi trên những món đồ _ nghe rất kêu, mình cảm giác chắc là quý lắm 8-}, rồi anh bảo đấy chỉ là rác thôi nhặt phi shop, và đồ như nào thì mới có giá I-)... câu chuyện về tình yêu đến với game vl thì còn dài lắm, đã có những thời điểm mình bỏ buổi học để đi những trận tống kim , Rồi thì nghỉ hẳn 1 năm để thỏa sức với game vl, bao nhiêu là kỷ niệm mà đến bây giờ mình vẫn vương vẫn.
    - Nhưng mình nhận ra tất cả chỉ là thế giới ảo là giải trí ( một điều đơn giản như vậy mà khi bạn nghiện game bạn vẫn mãi theo đuổi, bạn quá nhập vai đến nỗi quên đi một cuộc sống thật ngoài đời, nếu đã đặt hết tâm trí vào thế giới ấy rồi thì bạn làm sao còn thời gian cho cuộc sống thật với công việc người thân).
    Mình có tận hưởng nó cũng phải có điểm dừng nếu cứ mãi đắm chìm trong game thì mình không thể bước tiếp được trong cuộc sống. hãy tiếp nhận một cách khoa học
  9. Đầu gấu Vietdesigner

Đầu gấu Vietdesigner Thành viên cấp 3

SanJi thằng newbie sida =)))
    SanJi thích bài viết này
  10. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

11. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

12. baotaolao

baotaolao Banned

Cái bài nào viết về gái là các bác cứ xồn xồn cả lên ấy ! -_-
  13. TeG

TeG Thành viên cấp 1

beastar mình cũng gần mỹ đình, chơi lại thì báo, đang cần team :D
    Hoangcuong141414 thích bài viết này
  14. beastar

beastar Banned

Dạo này e đang nghiện tam quốc, còn thể loại game chiến thuật thời gian thực như LOL hay dota 2 luống cuống lắm k biết chơi =.=
    Ngày xưa cũng 1 thời cắm đầu vào võ lâm chi mộng, thiện nữ u hồn đấy chứ 1 time cũng bỏ. e chơi nhanh chán lắm :)))
    TeG nếu có duyên sẽ gặp nhau :))
  15. thongtinnhadat365

thongtinnhadat365 Thành viên cấp 1

hix top đã chở thành nơi hẹn hò của các game thủ ẩn mình 8->, có game web nào hay mà không mất nhiều thời gian không các bạn !
  16. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

Mình cũng là girl thích chơi game neh, mà chơi Clash of Clans thôi à 8-> Kinh nghiệm riêng là càng chơi, càng farm thì càng ghiền, nhưng nếu cố gắng bỏ cỡ 1 tuần thì sẽ thấy chán thôi.. Kiểu như trong 1 tuần không game, mình sẽ tự tìm đến những thú vui mới đó bạn 8-> cày film nè, nghe nhạc nè, đọc sách, đi nhà sách, đi shopping... vân vân =P~
  17. kemyeu

kemyeu Thành viên cấp 2

ôi top này làm mình nhớ quá khứ của mình quá :(
    hồi xưa mình cũng chơi game dữ lắm, cách đây 12 năm thời internet chưa phổ biến thì chơi Half life, đế chế, Warcraft, với mấy game offline mini. Vài năm sau thì Crazy kart, Boom online, rồi đến Cabal, Cabal là game mình chơi lâu nhất, quen người yêu đầu tiên cũng qua game này, chơi đến khi nó đóng cửa thì chuyển sang Aion. Vài năm sau tiếp tục chơi Cabal Private, đến khi được làm Smod, GM, Admin thì mình mất luôn hứng thú với game online các thể loại :(
    Giờ chỉ còn chơi game trên điện thoại, tất nhiên mỗi ngày chỉ chơi vài phút, vì công việc, các mối quan hệ chiếm gần hết thời gian của mình rồi. Bạn thớt nhân lúc còn nhiều thời gian, còn đam mê thì hãy sống với đam mê của mình đi, đừng để đến lúc nguội lạnh rồi nhìn lại thấy tiếc nuối như mình :'( Đừng lăn tăn gì nhiều, mình cũng là con gái, cũng chơi game bất kể gia đình nói gì, mặc dù bây giờ không còn chơi nữa nhưng chưa bao giờ hối tiếc vì đã một thời yêu game online, nên chỉ cần bạn dành thời gian cho việc học, chăm sóc bản thân và các mối quan hệ xung quanh thì ko cần phải lo gì cả. Cơ mà cũng thấy lạ rằng bạn chơi game mà ko có ox, bx các kiểu trong game nhỉ :)) Con gái chơi game thường được săn đón đặc biệt lắm :">

À nhân tiện, về công việc, nếu bạn có khiểu thẩm mỹ tốt, thì công việc về game lúc nào cũng sẵn sàng cho bạn, hiện giờ mình thỉnh thoảng cũng làm web, banner, cover, popup cho game private của người yêu mình. Vậy nên cứ quẩy bung lụa khi còn trẻ đi bạn :))
  18. comeagain

comeagain Mới đăng kí

thongtinnhadat365 Đọc của bạn mà mình thấy vui ghê. Đúng là con gái, nghe đồ trong VLTK tên hay hay là cứ tưởng đồ xịn :D
  19. diemluan

diemluan Banned

upppppppppp dùm bạn nek
  20. Hoangcuong141414

Hoangcuong141414 Mới đăng kí

con gái giờ ham game lắm :)) khác gì con trai đâu
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn