Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Contest win 230$ nhưng cuối cùng lại k được đồng nào =))

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Hodaa, 24/10/15.

Lượt xem: 1,568

1. Hodaa Mới đăng kí

Contest win có prize cao nhất từ trước giờ...Em gửi file khach hàng ok hết rồi, tiền về rồi, mừng vãi ra các bác ạ vì entry này em làm có tý xong =)) ghép mấy vector trên mạng lại

nhưng khi đang payout về Paypal thì bọn 99design nó chặn lại =)) mail mãi mới báo và bắt em chứng minh lisence của desig or bắt em gửi video trong khi thiết kế các bác ạ =))

em chỉ có file gốc và bảo cả khách hàng gửi mail hỗ trợ cùng nhưng 99design không đồng ý và HOLD PRIZES FOREVER. s Thế là em mất các bác ạ =))))

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. gadien.93

gadien.93 Thành viên cấp 2

Bác lấy hình trên mạng có cái có bản quyền rồi :v
  3. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Nhọ quá :))

Ủng hộ diễn đàn