Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Corel Painter]Tập vẽ tranh theo ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi jinbiwon, 16/2/14.

Lượt xem: 3,752

1. jinbiwon Mới đăng kí

Mình đang tập dùng corel painter bằng cách vẽ lại tranh theo ảnh có sẵn....mình hoàn toàn vẽ lại bằng brush oil và không xữ lý pts...mọi người ai có kinh nghiệm dùng corel painter thì xin chỉ giáo mình một ít kinh nghiệm
    Tools: corel painter 12 và wacom tablet

...
    bad1223, Thái Châu, CaoChiNhan7 người khác thích bài viết này.
  2. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

thích pic này <3 <3[​IMG]
    Hẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này
  3. Bảo Trần

Bảo Trần Thành viên cấp 2

4. CaoChiNhan

CaoChiNhan FA Minh Chủ

Mình nghe nói corel painter là phần mềm vẽ digital painting số 1 luôn nhưng hình như không thịnh hành ở Việt Nam như SAI vẽ đẹp lắm bạn :x:">
  5. sakura1988

sakura1988 Mới đăng kí

Bạn có tài liệu nào về corel paint x7 ko
  6. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

Thớt vẽ đẹp quá! :x
    Corel Painter ở Việt ít thấy dùng, Khi cài corel mình cũng bỏ nó lý do giao diện khác lạ hoàn toàn vs họ nhà Adobe, có tìm hiểu qua nhưng vẫn không thích dùng lắm :"> (các công ty cũng không thấy hỏi khi phỏng vấn)
  7. Trần Duy Hoàng

Trần Duy Hoàng Thành viên cấp 3

tập vẽ mà bác bá vậy... phải công nhận là đẹp :)

Ủng hộ diễn đàn