Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Corel x7 không dùng được lệnh Copy/Paste?

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi huuqui, 3/2/18.

Lượt xem: 11,757

1. huuqui Mới đăng kí

Mọi người giúp em với, không biết sao mấy lần trước vẫn sử dụng được lệnh copy, paste trong corel x7, hiện tại bây giờ không hiểu sao lại không dùng được nửa, có phải bị khóa chức năng không?Tks mọi người!!!!

...
  2. tamgiang

tamgiang Mới đăng kí

bị mất bản quyền nha bạn
  3. huuqui

huuqui Mới đăng kí

tamgiang bạn ơi cho mình xin hỏi: tô màu trong corel .Mình tô lần 2 trong 1 cái hình tại sao lại không được, nó vẫn giữ y nguyên cái tô cũ
  4. weone

weone Thành viên cấp 2

Không biết bạn định hỏi gì huuqui , ví dụ xem nào
  5. huuqui

huuqui Mới đăng kí

weone mình muốn tô màu ở cái chỗ xám, với cái chỗ bôi đậm đen, nhưng chỉnh vào fill tool thì nó lại hiện lên bảng màu của cái tô trước đó, Mình muốn hỏi là muốn TÔ màu khác trong cánh hoa bấm như thế nào? cho mất cái bảng màu tô cũ

Ủng hộ diễn đàn