Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Corel X7 lỗi convert to curves(Ctrl + Q) font chữ bị đổi màu

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi haibnhbu, 31/1/15.

Lượt xem: 13,252

1. haibnhbu Mới đăng kí

Chào các Pro, mong được giúp đỡ
    tình hình là em gõ văn bản bình thường sau đó đổ màu cho các chữ cần nhấn mạnh, nhưng khi em bẻ font (Ctrl + Q) thì màu của chữ mà em đổi để nhấn mạnh không giữ nguyên mà chuyển thành một màu(màu mà đoạn chữ đó sử dụng nhiều nhất)
    Vậy em muốn giữ nguyên màu như trước khi convert to curves(Ctrl + Q) font chữ thì phải làm sao?
    xin cảm ơn

...
  2. light0983

light0983 Mới đăng kí

mình cũng vậy, ai giúp dùm với
  3. haibnhbu

haibnhbu Mới đăng kí

hiện tại mình đã hết lỗi này rồi
    chắc do mình cài lại corel -> update lên phiên bản mới nhất thì không bị lỗi này nữa
    bạn thử cài lại xem lại xem (dùng phần mềm Your Uninstaller
    Code:
    http://vforum.vn/diendan/showthread.php?31902-Download-Your-Uninstaller-7-5-Pro-moi-nhat-2013-Full-Key
    để gỡ bản cũ đi cho sạch nhé)
  4. kentlove

kentlove Mới đăng kí

thường t hay bị là do ví dụ 1 đoạn văn 5 dòng, đổi màu 2 từ thì khi ctrl Q 2 từ đó về màu giống các từ kia, cách fix là toàn tự mà nhớ lấy nó có màu khác, ctrl Q xong thì ctrl chuột trái vào là nó gom các từ có màu như thế vào để đổi lại thôi á
    haibnhbu b down bản 2017 ở đâu thế

Ủng hộ diễn đàn