Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

CorelDRAW Graphics Suite X8 (V18.0) RETAIL (Windows) - XFORCE

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi v2hao, 21/3/16.

Lượt xem: 91,889

1. v2hao Mới đăng kí

CorelDRAW Graphics Suite X8 – Update 1
    Update 1 of CorelDRAW Graphics Suite X8 includes the following performance and stability improvements (formerly released in service packs).
    • When you double-click CorelDRAW files that contain text, they now open much faster.
    • Corel Capture captures the cursor as expected when the Capture cursor option is selected.
    • Small issues with several CorelDRAW® and Corel® PHOTO-PAINT ® icons have been resolved, including improved icon display when the dark or the black theme is selected.
    • Application cursors appear at the right size when you increase the font size of the operating system to 125%.
    • Printing a CorelDRAW document to a Device Independent Postscript file no longer causes the application to stop responding.
    • The color pickers are fully functional when you first launch CorelDRAW or Corel PHOTO-PAINT.
    • All images on the Welcome screen are resized properly when you change the scaling level of the application UI.
    • When you sample mesh fill colors in a PowerClip container, the sample now picks up the mesh fill colors, not the colors of the container.
    • Mesh fill colors match the document color mode.
    • The Font list box in CorelDRAW is displayed without delay when you monitor large font folders in Corel Font Manager.
    • Gradient midpoint settings are preserved in PDF files imported in CorelDRAW.
    • CorelDRAW Graphics Suite X8 can be installed if Visual Studio C++ Redistributable 2015 Update 2 is already installed.
    DOWNLOAD - FSHARE
    [LOCK]http://www.fshare.vn/file/U6Y5FJ4OUXVC[/LOCK]
    Thanks XFORCE ;)

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 1/12/16
    7hlueylz, vnpt0409, hongxanh108010 người khác thích bài viết này.
  2. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

Không có link down v2hao ?
  3. v2hao

v2hao Mới đăng kí

andyleca có links
    Fshare (1 link)
    Bạn copy và paste vào trình duyệt nhé!
    tmtReferendumandyleca thích bài viết này.
  4. quocthang000

quocthang000 Thành viên cấp 1

thớt cho hỏi cài xong mà nó cứ như thế này, hix hix

supperherozz thích bài viết này
  5. v2hao

v2hao Mới đăng kí

quocthang000 mình cài và test chạy ngon lành! đây là about của mình!
    hoandsgquocthang000 thích bài viết này.
  6. quocthang000

hix hix, sao kì vậy ta, mình uninstall rồi cài lại vẫn ko được, lần nào cũng thế.. để giờ bỏ X7 rồi cài X8 lại xem thế nào
    dù sao cũng thanks bạn v2hao đã share.. hi
    v2hao thích bài viết này
  7. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

Mình cài CorelDRAW X8 chạy tẹt ga trên wind 10 x 64 không lổi phải gì cả!
  8. quocthang000

hehe.. sau một hồi mày mò thì mình đã cài được thành công..
    update window, up IE lên 11 xong chạy được luôn, cảm giác dùng thấy thích hơn X7
    Thảo Nguyễn 1912 thích bài viết này
  9. thanhcoag

thanhcoag Thành viên cấp 1

có nặng hơn X5 không vậy mấy bạn :v ? có tính năng gì mới không? màu chuẩn chưa? cũng muốn cài nhưng ngại cài xong lại gỡ ra :-B
  10. quocthang000

thanhcoag chắc cũng nặng hơn X5 một tí, yêu cầu cấu hình cao hơn tí.. hi.
    so với X5 thì cải thiện đáng kể, dùng corel trace cho ra file vector đẹp hơn hẳn X5
    thanhcoag thích bài viết này
  11. delta

delta Mới đăng kí

Có ai có link cờ rắc riêng không, chứ 1.9GB mà mạng thế này down fail hoài :(
  12. quocthang000

13. delta

delta Mới đăng kí

Thanks bác, nhưng sau down về em không biết sao cờ rắc hết, lần này giao diện enter key nó khác các bản trước mình tìm không ra chỗ :(
  14. quocthang000

hi, mình cài thấy vẫn giống x5,6,7 mà delta
  15. ChauVu

ChauVu Thành viên cấp 1

tìm bữa giờ mới thấy. Hehe thanks bạn nhiều
  16. duong_673

duong_673 Mới đăng kí

Cho xin cờ rắc bạn ơi! Link cờ rắc die rồi
  17. ngoc_katy09

ngoc_katy09 Thành viên cấp 2

bác cho em hỏi làm thế nào để gỡ sạch được corel x6 ạ
    em có thử gỡ bằng mấy phần mềm chuyên dụng nhưng không được
    đang muốn thử x8
  18. gyt584

gyt584 Mới đăng kí

Bro nào cho em hỏi là X8 này cài trên win 10 sau khi nhập key lần 1 không như lần x3-X7 không thấy có phần nhập key lần 2-3, turn of internt skip vào thì chạy được, turn on internet thì bắt sign in, Nông dân như em biết phải làm sao, thớt và mấy a chỉ giúp.
  19. quocthang000

20. quocthang000

ngoc_katy09 cử để x6 rồi cài x8 mà xài thử thôi bạn.. mình thì dùng tới 4 phiên bản :)):))
    nguyendong299thanhcoag thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn