Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

CorelDRAW Graphics Suite X8 (V18.0) RETAIL (Windows) - XFORCE

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi v2hao, 21/3/16.

Lượt xem: 91,888

1. TXQ

TXQ Mới đăng kí

2. Shan Lin

Shan Lin Thành viên cấp 1

Xài ngon, ko thấy lỗi gì, thanh công cũ lớn, dễ nhìn, nhiều chức năng mới (các pác tự khám phá nhe) Chỉ mỗi 1 việc là mấy cái file corel nó ko hiện ra hình thumbnail, chỉ hiện ra icon của corelX8 thôi! Bất tiện cái nhiều lúc mình muốn tìm file ko thấy hình ko biết đường mà mò luôn!
    Có cao nhân nào chỉ mình cách cài đặt cho nó hiện ra thumbnail với...
  3. Đoàn Minh Sự

Đoàn Minh Sự Mới đăng kí

cho e hỏi cờ rắc như phiên bản x7 ak
  4. hunter1287

hunter1287 Mới đăng kí

mình cài đặt thì bị lỗi thế này có ae nào giúp đỡ mình với. thank ae
    Code:
  5. Danghg

Danghg Thành viên cấp 2

Bác nào biết thay đổi cái giao diện trong cr x8 k, mình quên mất r :))
  6. Danghg

Danghg Thành viên cấp 2

7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Danghg: Mình không có chuyên về Corel Draw nên cũng không biết giúp bạn sao nữa.
  8. v2hao

v2hao Mới đăng kí

CorelDRAW Graphics Suite X8 – Update 1
    Update 1 of CorelDRAW Graphics Suite X8 includes the following performance and stability improvements (formerly released in service packs).
    • When you double-click CorelDRAW files that contain text, they now open much faster.
    • Corel Capture captures the cursor as expected when the Capture cursor option is selected.
    • Small issues with several CorelDRAW® and Corel® PHOTO-PAINT ® icons have been resolved, including improved icon display when the dark or the black theme is selected.
    • Application cursors appear at the right size when you increase the font size of the operating system to 125%.
    • Printing a CorelDRAW document to a Device Independent Postscript file no longer causes the application to stop responding.
    • The color pickers are fully functional when you first launch CorelDRAW or Corel PHOTO-PAINT.
    • All images on the Welcome screen are resized properly when you change the scaling level of the application UI.
    • When you sample mesh fill colors in a PowerClip container, the sample now picks up the mesh fill colors, not the colors of the container.
    • Mesh fill colors match the document color mode.
    • The Font list box in CorelDRAW is displayed without delay when you monitor large font folders in Corel Font Manager.
    • Gradient midpoint settings are preserved in PDF files imported in CorelDRAW.
    • CorelDRAW Graphics Suite X8 can be installed if Visual Studio C++ Redistributable 2015 Update 2 is already installed.
    DOWNLOAD - FSHARE
    Code:
    http://www.fshare.vn/file/U6Y5FJ4OUXVC
    Shan Linandyleca thích bài viết này.
  9. V751zX

V751zX Mới đăng kí

Mình cài nó hiện ra lỗi này, bác nào fix giúp mình với. Máy mình chưa cài Corel Draw lần nào cả.[​IMG]
  10. daithanhphat16

daithanhphat16 Thành viên cấp 1

bác nào share lại e file cờ rắc với, link die rồi
  11. Dat Dat

Dat Dat Mới đăng kí

các bác cho e hỏi làm sao để gỡ triệt để corel x8 huhu
  12. Shan Lin

Shan Lin Thành viên cấp 1

Máy mình mới ghost lại sạch sẽ mà sao cài ko được, nó báo là "đã cài rồi" mà trog khi máy mình mới ghost sạch sẽ ko vấn đề gì cả! @.@
  13. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Shan Lin: Đâu phải cứ ghost lại máy là đã sạch sẽ? Dùng CCleaner hoặc AdvancedSystem Care quét thử xem?
  14. Dũng Chelsea

Dũng Chelsea Mới đăng kí

X8 này, màu có chuẩn với in ấn không nhỉ, hiện tại mình đang làm bên x7 , màu in ấn đậm hơn so với file tk

Ủng hộ diễn đàn