Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cover] Anh em vietdesigner.net cùng lắng nghe của hotgirl Ribi Sachi nào !

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi quangtrungproduction, 19/11/13.

?

Các bác tPRO thấy giọng hát của chị Ribi Sachi thế nào ?

Bình chọn đã đóng 19/12/13.
  1. Tuyệt vời.:))

0 vote(s)
    0.0%
  2. Không hay =)

0 vote(s)
    0.0%
  3. Cần phát huy và cố gắng hơn.

0 vote(s)
    0.0%
  4. Hát hay, xinh gái , cá tính =]]

100.0%
Được phép chọn nhiều kết quả khi vote.

Lượt xem: 8,873

1. quangtrungproduction Mới đăng kí

Album " TÔI CÔ ĐƠN ( FOREVER ALONE ) "
    Singer : Ribi Sachi
    Phòng thu KAN STUDIO - BLUESEA MEDIA
    Collection & Upload by Quang Trung
    Được biết đến lần đầu với vai trò người mẫu ảnh cho vài cửa hàng thời trang ở TP.HCM, cô gái đến từ Gia Lai - Nguyễn Thị Thủy (nickname: Ribi Sachi) may mắn nhận được sự yêu mến đặc biệt của cộng đồng mạng bởi ngoại hình xinh như búp bê.
    Thời điểm đó, không khó để bắt gặp hình ảnh của cô nàng ở bất cứ diễn đàn dành cho bạn trẻ. Nhiều người nhanh tay đã tìm ra trang cá nhân, thông tin của Thủy để kết bạn và làm quen. Tiếng lành đồn xa, hot girl Gia Lai Thủy nhận được nhiều lời mời góp mặt trong các MV ca nhạc của các ca sĩ như: Khánh Phương,Hồ Việt Trung, Lương Gia Hùng, DJ Minh Anh...
    Thủy tốt nghiệp khoa Giáo dục, Đại học KHXH&NV TP.HCM nhưng hiện tại cô lại theo đuổi nghề làm mẫu tự do và ca hát....Hiện tại thì Ribi Sachi đang cố vấn cho 1 hãng thời trang .
    P/s : Em là thành viên mới của diễn đàn , mong các anh em trong diễn đàn chiếu cố chỉ giáO:-) ..Các bác nghe ủng hộ bà chị iu quý của em nha ..Đây là những ca khúc cover mới nhất :)) Các bác cho ý kiến ;;) Nếu thấy hay thì like & share , đừng quên nhấn thank cho e nhớ các bác PRO =))

[​IMG][​IMG][​IMG]

...
    b0yHN_96Hẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này.
  2. quangtrungproduction

quangtrungproduction Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư : bác đính kèm link
    Code:
    http://mp3.zing.vn/playlist/Toi-Co-Don-Forever-Alone-Ribi-Thuy/9397752.html 
    vô topic vs....em xin bác giúp ...muốn có link cho các bác xả stress mà ko bít làm dư lào=)) mù tịt khoản này ..hehe
  3. quangtrungproduction

Bác nào chèn hộ em cái link album em đính bên trên vào topic phát các bác ơi :D..
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Có nút Sửa dưới bài viết đó thớt.
    Chỉnh sửa lần cuối: 15/6/17
    Tý Ngáo thích bài viết này
  5. quangtrungproduction

em lục tung có thấy đâu mấy bác :-L
  6. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

chủ yếu vào nghe nhạc, kéo xuống cmt mới có :))
  7. quangtrungproduction

Thank chú b0yHN_96 nhé..hay mờ !!
    Nếu bác Phạm Hữu Dư là đàn ông thì mong bác giúp em sửa cái topic này và đính link album dùm e tí...e cám ơn nhìu:))=))
  8. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

quangtrungproduction "nếu bác là đàn ông" ý bạn là sao nhỉ? đàn ông đàn bà liên quan gì ở đây?
  9. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Nó kiểu như mương 14 đi pr =))
  10. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

ban nick, del thớt là xong
  11. quangtrungproduction

Phạm Hữu Dư : em troll assmin tí ..hehe..bác giúp e sửa cái topic, thêm em cái link đi ...:D
    Đoilơ ViệtDesigner : mương 14 gì ở đây bác ...thế mới là box " chuyện linh tinh "..nghe ủng hộ em đuê ^^
  12. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Cái mp3 zing này cùi bắp, ko có code Playlists chèn vào forum giống như nhaccuatui đâu mà đòi chèn :) Nếu thích thì vào nhaccuatui tạo playlists nhạc đi!

Ủng hộ diễn đàn