Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cover face] Tổng hợp các ảnh bìa của mình từ lúc khởi nghiệp đến giờ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi BKV, 8/6/13.

Lượt xem: 60,954

1. BKV Thành viên cấp 2

Nói to tát thế thôi chứ thực ra là từ khi biết size cover là 850x315 ^^. Mình ít khi post chủ đề trưng bày tác phẩm, thường chỉ hoạt động trên flickr, facebook TDTT =)) ..Hôm nay cũng rãnh muốn thể hiện mình chút, mình không phải design chính cống, k qua trường lớp gì cả, và cũng ko học ngành design nốt :( ,mong các bác không chém mạnh :x Dưới đây cũng có 1 số cover mình đã thực hiện tutorials ở mục Thiết kế trong 4rum.

+Nếu thấy thích thú thì hãy kết nối với mình nhé: B E H A N C E | F L I C K R | Y O U T U B E | T U M B L R | 500PX
    +Các video tutorials, các bạn có thể vào đây xem nhé ^^ : Playlist tutorials Cover facebook
    ^
    Làm màu thế thôi chứ không cái nào ra hồn cả :))
    Cũng khoảng gần 50 cái cover nên các bác cứ để từ từ load, may mà để size nhỏ không hấp băng thông assmin Dư chết :">

Các bạn có thể ghé thăm website Việt Cover để mang về cho mình những cover photo đẹp nhất: http://cover.vietdesigner.net

LET'S GO
    #1: Cái này không cùng size cover nhưng mình vẫn để được, trông éo thể yêu được các bác ợ =))

#2 Cái này được thực hiện vào mùa đông nên mình chỉ để vào mùa đông thôi :D

#3 Cái này mình cứ nhét vào cả đống ý tưởng nhưng theo mình thấy dc thời gian thì nó rối rắm và chả có bố cục :))

#4 Cái này nhân ngày nhà giáo việt nam, năm sau mà lười thì sửa lại 2013 cho tiện :))

#5 Cái này size cũng không phải cover, nhưng vì em để cover nó hợp cmnl nên cho phép e chưng luôn thể ^^

#6 Cái này thì em đã làm tut, các bác có thể click Đ Â Y để xem nếu thích :D
    #7 Cover chúc gái ngủ ngoan :D

#8 Cover ngủ ngon luôn mà màu mè hoa lá với gối ấm chăn mền, sao đêm ^^

#9 Cover thà tỏ tình thất bại còn hơn ăn hại gật đầu làm trai bao à nhầm anh trai :D , Có tuts ở Đ Â Y các bác ợ

#10 Cái này thì trong 1 lần dc cầm cái con máy cũng dc gọi là cơ đàng hoàng chụp thử 1 tấm -> blend -> cover

#11 Cover này nhân ngày 8/3, text thế thôi chứ e còn chưa cho mẹ em xem =)), à có Tuts luôn cho bác nào muốn chế, Click Đ Â Y nhé các bác:

#12 Cover này do 1 mem flickr nói text xong e nổi hứng làm chứ ko có hảo tâm làm giúp ai đâu ^^, từ đó mới biết cái bài just give me a reason, công nhận e cũng lạc hậu vãi luôn =.=

#13 Đại khái là tao sẽ đè mày bằng socola và hấp riêm mày :D :D, đệt, bậy vãi cơ[​IMG]

#14 Đã xx mùa lá đổ mà vẫn chưa dám hổ báo với ai ==, Cái này có Tut ở Đ Â Y
    luôn nhé các bác nếu muốn xem ^^

#15 Hãy yêu nhau từ cái nhìn lần đầu tiên để tiết kiệm thời gian và tiền bạc, câu nói của mem nào đó, e lặt bên F17, không phải e nghĩ ra đâu nhé ^^ (sợ bản quyền, hí hí)
    #16 Đến khi nào anh không còn nuôi, thì khi đó có thể anh sẽ yêu em (em chém sr các bác :)) ]
    #17 Cái cover này trông hơi xì teen dâu tí, hợp với các bé teen đang tuổi dậy thì :gach:

#18 Dịch ra là Đôi khi cuộc sống thường không công bằng, đó là lý do tối đ' quan tâm :D, viết ra tiếng việt nó kì kì nên e làm tiếng anh cho nó chuẩn :D
    #19 Đang ở trong hàng rào nhà tù FOX RIVER đấy các bác, đùa chứ hàng rào nhà e :))[​IMG]

#20 E thề là e đọc nó ở đâu mà em éo hiểu sao em làm vì em thật sự ko thấm được câu này :))

#21 Trong 1 lần lười học bài, face phọt thì bên cạnh nên e nảy ra làm ^^

#22 Đúng là tới kì thi là than thở thôi rồi, may mà e có máy làm cover giải tỏa :D, cái cảnh học lại và cải thiện thời sinh viên đúng là chua :))

#23 Đừng bao giờ ngừng mơ ước nhé các bác, mà có mơ thì mơ cho bự vào :D
    #24 Khả năng vẽ tay và typo các kiểu của em còn chán lắm nên trình e chỉ tạc tạm tạm thế này, hì hì, cover 30/4 :
    #25 Cover ý tưởng từ băng keo cá nhân =))

#26 Lấy Ai ra nghịch chút, em làm Ai gà mờ lắm nên các bác xem nhẹ ^^:

#27 Sở thích nghe nhạc của các bác là gì, riêng em là Dubstep, Electro, Drum n Bass ,đại khái là nhạc điện tử của các bố sờ kiu rếch, blah blah ...kết giao nếu các bác có chung sở thích dubstep 24/24 :D

#28 Thì cứ lười thôi, ai thèm quan tấm ^^..đùa thôi lao động hăng say, làm con tay phải mệt mỏi nhé các bác :D

#29 Cover với photos, dự định hè này e sẽ mở hàng tiếp series tutorials cover face với bài này ^^, các cán bộ ủng hộ :

#30 Cover FA :)))

#31 Hứa là sẽ tắt facebook học bài mà vô ích, phải thế hơm :D

#32 Nếu các bác thích cover này thì e có thể gửi file PSD cho các bác Edit hình mình vào, inbox nhé, chỉ cover này thôi :"> (Hình là thằng bạn em)

#33 Nói thẳng ra là HAY NHƯNG KHÔNG RA GÌ (mình là người có văn hóa:"> )

#34 Không được quên quê hương, nơi chôn rau cắt dốn nhé các bác ^^[​IMG]

#35 Em thử chế text theo kiểu các cover đẹp hiện nay mà em làm theo style ấy không được, nên em rất là cover tiếng việt :(

#36 Như cái này, em chịu, làm được thế thôi, có mấy bác làm đẹp vãi luôn .Đúng là mỗi người một vẻ :

#37 You are the apple of my eye ^^

#38 Sắp hết rồi các bác, lúc post bài thấy sung lắm, tới đây thấy nó dài vãi xoài luôn :D

#39 Gái đẹp, cái này là điều ai cũng công nhận :|

#40 Đây là 1 đoạn trong thời bài hát "Those years - Hồ Hạ (YATAOME) "

#41 Thẩm Giai Nghi đây các bác, bố tiên sư cái bộ phim làm rớt bao nhiêu nước mắt của mấy thằng bạn em

#42 Hot không các bác, đơn nhiên không rồi, quá bình thường với thánh Wa :D

#43 [​IMG]

#44 Cái này làm cho vui thôi chứ em éo có ghẹ gấu ghiếc gì hết :))

#45 Đây không phải là mấy đứa bạn em, ai cũng khoai to đẹp trai nức nở cả :(

#46 Cho để nhận

#49 Cái này text không phải em làm, em chỉ edit và chuyển thể thành cover với text mới ^^

#50 không ngờ lại tới 50 cái thật, bonus quả cuối, chân thành cảm ơn các bác đã xem show tới phút chót ^^, Chào thân ái và quyết thắng !!

DESIGN MY LIFE có nghĩa là toàn làm TDTT, hy vọng 1 lúc nào đó sẽ là DESIGN YOUR LIFE
    Chúc các bác vui vẻ ^^

...
    Triple 7, kuuc, Doggiee199 người khác thích bài viết này.
  2. hoatongoc

hoatongoc Thành viên cấp 3

Bạn là người đầu tiên trong Vietdesigner mà mình phải khen tác phẩm là quá đẹp!!! Khi làm mình thấy bạn có sự nghiêm túc đầu tư trong đó chứ không như một vài thành phần làm vớ vẩn chỉ để loè thiên hạ :)
    Jackie.stupid, Kai Kai, treduongpho14 người khác thích bài viết này.
  3. BKV

BKV Thành viên cấp 2

hoatongoc cảm ơn bạn nhiều, hihi..ngại quá :">
  4. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

:like: Thật ấn tượng.
    BKV thích bài viết này
  5. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Kho tàng đồ sộ và lung linh quá :v :v:like:
    treduongphoBKV thích bài viết này.
  6. Unicornixx.

Unicornixx. Thành viên cấp 2

cái thứ 30 :)) từ khi vào forum này thì ước mơ nó cứ đập tới triền miên, điển hình như hum nay ngắm mấy tác phẩm của bạn... lại ước.. :))
    BKV thích bài viết này
  7. BKV

BKV Thành viên cấp 2

8. Unicornixx.

Unicornixx. Thành viên cấp 2

BKV mình con gái bác ợ =))
  9. BKV

BKV Thành viên cấp 2

Unicornixx. thế gọi bằng thím là chuẩn cmr :)))
  10. ngoc hung

ngoc hung Banned

Xin cái #49 làm cover nhé chủ thớt. :D
    BKV thích bài viết này
  11. Chàng Mưa Vô Cảm

Chàng Mưa Vô Cảm Thành viên cấp 2

Tuyệt vời luôn \m/. Bookmark lại luôn và ngay \m/.
    BKV thích bài viết này
  12. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

hết chưa, làm mình kéo mỏi tay quá :D, cái nào cũng ấn tượng
    BKV thích bài viết này
  13. nhoklazy

nhoklazy Thành viên cấp 1

ôi trời, ông này sinh ra là để làm ca vờ phây bốc =))
    BKV thích bài viết này
  14. Sun

Sun Mới đăng kí

:) wow tuyệt vời :)
    BKV thích bài viết này
  15. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Ai lai kịt kịt :3
    KeyCBKV thích bài viết này.
  16. LNTD

LNTD Thành viên cấp 2

Đẹp bạn ạ, có đầu tư có khác :)
    BKV thích bài viết này
  17. LeeMoon

LeeMoon Thành viên cấp 1

Đẹp, ấn tượng.
    Thjk cái Tôi là người Đà Lạt, còn bạn thì sao ^^!. Mình cũng Đà Lạt, hự hự.
    Cái này dc đăng lên Fb của 4rum chưa nhỉ?
    Ý quên, kết luôn cái chữ kí ^^!
    Bean SevenBKV thích bài viết này.
  18. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

cho cái gốc đi bác ơi
    BKV thích bài viết này
  19. thuychel

thuychel Banned

cho cái TUT hướng dẫn làm đi anh BKV đẹp trai ơi
    kemgenjiBKV thích bài viết này.
  20. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner