Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cover FB] Trưng bày các tác phẩm Cover FB by Ken

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Daicahuy, 30/3/13.

?

Bạn thik những cover này không?

1. Không thích

20.0%
  2. Thích

40.0%
  3. Rất thích

20.0%
  4. Không có ý kiến

20.0%

Lượt xem: 3,264

1. Daicahuy Boss Miền Trung

Mình ko muốn lập nhiều topic làm tăng bài viết tại VDs nên sẽ lập topic này để update tất cả những sản phẩm cover fb của mình tại đây

Xin lưu ý:
    - Xấu có
    - Bình thường có
    - Đẹp có

--> Tất cả được tạo ra theo cảm hứng, theo tâm trạng và theo thời gian nên có pic làm 5 - 6 phút, có pic là 15 - 30 phút...
    Bản thân cũng có sự nhận xét là tùy hứng nên vẫn tự thấy khá nhiều pic không được đẹp...

http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_...d8QdUngG6sW5nIEcUIbaBp4WeBdUngBdXx8NQ[/FLASH]

Các cover tiếp theo mình sẽ cập nhật ở đây trước: http://itvso.blogspot.com/2013/03/cover-facebook-by-ken-nguyen-update.html"> http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_...d8QdUngG6sW5nIEcUIbaBp4WeBdUngBdXx8NQ[/FLASH]

Các cover tiếp theo mình sẽ cập nhật ở đây trước: http://itvso.blogspot.com/2013/03/cover-facebook-by-ken-nguyen-update.html" width="500" height="350" type="application/x-shockwave-flash">

...
    Mr.P1n3, Chàng Mưa Vô Cảm, bboyhpro1 người khác thích bài viết này.
  2. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Bạn hay để text ở giữa nhỉ, cá nhân mình thấy như #7 để sang trái sẽ đẹp hơn :3 nhưng mà như #9,11 thì ở giữa lại đẹp :x đặt gạch ủng hộ topic :3

Ps: mod nam #1 học trường m :O
    Daicahuy thích bài viết này
  3. Daicahuy

Daicahuy Boss Miền Trung

Yes... mình hay đặt text ở giữa...vì nếu đưa lên sợ sát avatar quá nó sẽ bị bó hẹp hẹp sao ý...
    Bạn nhận xét pic 7 đúng đó chứ...mình cũng thấy thế...
  4. ao7892

ao7892 Thành viên cấp 2

không phải cái nào cho chữ vào cũng hiệu quả đâu nhé... hay để mọi g cảm nhận theo cách riêng của mọi ng... vậy sẽ tốt hơn...( theo ý kiến của t thui )
  5. Daicahuy

Daicahuy Boss Miền Trung

Cover fb cái nào mà chả có text kekee
  6. ao7892

ao7892 Thành viên cấp 2

???? vaayj ah???????/// t ko nghĩ vậy.
  7. Daicahuy

Daicahuy Boss Miền Trung

Có lẽ tùy người làm....thank bạn đã quan tâm...
  8. yun

yun Thành viên cấp 2

bác ạ em thấy nên để các text rõ ràng một tí, bé quá đọc dòm dòm từng chữ mà nó cứ dính vào nhau ý bác ạ!
  9. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

À nhỉ mình quên mất đây là cover :'> cover toàn phải để vào giữa hay bên phải không là toàn bị mất :(
  10. bboyhpro

bboyhpro Thành viên cấp 2

11. SammyYun

SammyYun Thành viên cấp 1

rất thích #7, #9, #11, #13 >:D<

các tấm bạn đặt mod vào BG màu rồi xóa mờ xung quanh nhìn nó hơi bị lạc lõng ^^ mình nghĩ thêm thắt 1 tí nữa sẽ đẹp hơn :-?:D
  12. Mr.P1n3

Mr.P1n3 Thành viên cấp 1

thích cái phong cách này, đặc biệt là kiểu chữ :D nhưng mà mình thích đặt chữ 1 bên và mod 1 bên giống #4 #5 #6 hơn :D
  13. Daicahuy

Daicahuy Boss Miền Trung

Ủng hộ diễn đàn