Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cover FB] Valentine 13.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Zeit Ds, 13/2/13.

Lượt xem: 13,255

1. Con gà của thế kỉ

Con gà của thế kỉ Thành viên cấp 2

^:)^
  2. herosf2006

herosf2006 Mới đăng kí

làm cái ảnh khói thuốc

Con gà của thế kỉ thích bài viết này
  3. Con gà của thế kỉ

Con gà của thế kỉ Thành viên cấp 2

Điếu thuốc đấy màu trắng mờ :-/;))
  4. mjnhzang

mjnhzang Thành viên cấp 1

pic này hay quá..làm như thế nào vậy bác?
  5. goal

goal Thành viên cấp 3

mía @@@@ em không phải gay :( =((
  6. Zeit Ds

Zeit Ds Thành viên cấp 1

Các thánh ít ít quốc tê được k ==! theard nào cũng như lày thì chắc vài hôm ngón trỏ lại lên xô thôi :v :v ...
  7. Sun

Sun Mới đăng kí

:"> vui mà :v nghệ thuật của nó đó :x
    :v chuẩn men mà bác, hôm nào em với bác chụp chung một tấm kiểu thế cho truận men đi :">
    đâu có, mình tư vấn và phục vụ đúng yêu cầu goal mà, thích thuốc có thuốc thích gái có gái, thích trai có trai :v ;;)
  8. Sun

Sun Mới đăng kí

9. HSP

HSP Thành viên cấp 4

:"> vào sìa gòn đê set-up 1 buổi cho chụp :)) yêu cầu bô đì truẩn à nha >:)
  10. Sun

Sun Mới đăng kí

bụng một múi được được ko bác :">
  11. HSP

HSP Thành viên cấp 4

bác bị đánh out từ vòng gửi xe nhóe :)) bụng mình 5 múi nằm trong 1 múi nè =))
    sun_writer thích bài viết này
  12. Pảo Pảo

Pảo Pảo Thành viên cấp 1

có em bé hông anh :)) cho em xin ảnh mấy em be bé nhỏ xinh :)) k thích người lớn

Ủng hộ diễn đàn