Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cover GangNam Style - Acoustic Tuyệt Vời!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi CoffeeLove, 2/12/12.

Lượt xem: 4,591

1. Two

Two Thành viên cấp 3

ở mức quá tệ. Được không ?
    chém làm gì ?
  2. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

bạn chơi nổi k :))
  3. Two

Two Thành viên cấp 3

biết ngay là sẽ hỏi kiểu này :-<
    k chơi đc thì ko có quyền phán xét à?
    xàm.
  4. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

vấn đề là bạn chê nó tệ, tệ ở điểm nào? kỹ thuật guitar hay hát =)), thề là bạn chả biết 2 bài ở topic này chơi theo 2 thể loại nào luôn :))
  5. Two

Two Thành viên cấp 3

- tệ ở giọng hát.
    - thể loại thì đã nói rõ là acoustic, xin lỗi, bạn có không biết thể loại thì đọc rồi cũng biết mà.
    - bản gốc của nó thể loại nhộn nhộn, chuyển sang thể loại này k hợp, thế thôi. Có phải bài nào cũng > acoustic đc đâu. :-<
  6. Nguyễn Trường

Nguyễn Trường Thành viên cấp 2

Có cãi nhau......................... !.!.!.!.!.!.!.!.!.!.!.!.!.!.!.!.!.!.!.!.!
  7. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

bạn có hiểu thế nào là acoustic ko :))? về cái biết hay ko thì chắc chắn là mình hơn bạn. hỏi bạn là 2 bài trên chơi theo dòng nhạc nào? pop, rock, rap, hiphop v.v :))
  8. Two

Two Thành viên cấp 3

hỏi câu này: 2 bài nào?
    tôi đang nhận xét bài chủ thớt đăng nhé. cần phải vào cắn càn như thế k?
  9. Two

Two Thành viên cấp 3

Nhạc nhẽo thì tôi cũng chả dám nhận mình hơn ai.
    cơ bản cũng biết nghe, cũng biết nhận xét.
  10. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

trong cái topic này có đăng mấy bài? chả phải cắn cơ mà thấy nhiều đứa nguy hiểm quá nên phải gạch cho đỡ ngứa tay =)) :3 :3.
  11. Two

Two Thành viên cấp 3

Ai nguy hiểm tự biết thôi.
    cứ cái kiểu xàm xàm xông vào tỏ vẻ nguy hiểm.
    làm mấy câu kiểu "có làm đc thế ko", "tôi như này, tôi như kia ..."
    xin lỗi đi, shjt!
  12. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

chả biết thể loại nào vào quăng câu dở tệ trong khi chả biết cái mù gì. Hô hô, trẻ trâu. Vâng, hãy nguy hiểm theo cách của bạn. Và có lẽ bạn quá nguy hiểm nên thôi, khỏi cần nói để bạn biết bạn nguy hiểm thế nào. L-) L-)L-)
    CoffeeLoveNguyễn Trường thích bài viết này.
  13. Two

Two Thành viên cấp 3

=))
    =))

Ủng hộ diễn đàn