Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cover] - Tất cả gia tài của mình :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Katy2309, 18/7/14.

Lượt xem: 9,591

1. Katy2309

Katy2309 Thành viên cấp 2

_Miu Nguyễn_ hì hì, hóng tác phẩm của bác, e sẽ comt tích cực :))
    _Miu Nguyễn_ thích bài viết này
  2. Katy2309

doanlee2k14 bạn ơi bạn muốn font nào, để mình lục lại, chứ mình làm ngẫu nhiên nên cũng ko nhớ rõ font :D
  3. _Miu Nguyễn_

_Miu Nguyễn_ Thành viên cấp 2

Katy2309 một tấm mới làm cho một người bạn, mong được giao lưu học hỏi bác ít nhiều yeqxT8a.png
  4. Katy2309

_Miu Nguyễn_ haha, mình hay "bới lông tìm vết" lắm nha :)) Mình ko biết đổ bóng, nhưng mà hình như cái bóng của 2 chú smurfs w cái logo fb cũng phải đố bóng dài và theo cùng hướng với chữ N chứ ta :-?
    _Miu Nguyễn_ thích bài viết này
  5. _Miu Nguyễn_

_Miu Nguyễn_ Thành viên cấp 2

Katy2309 Hì hì, quả thật bác tinh mắt :) đó chính là cái sự bối rối của em :) ban đầu cũng kéo như thế nhưng tại 2 em smurfs kia đổ bóng mất thời gian nên em đề xuất phương án dùng bóng cụt. đẩy chữ N che nguồn sáng chính, ép bóng logo FB và 2 em smurfs ngắn choằn lại :))
    Lần sau em sẽ rút kinh nghiệm, học hỏi ở bác sự tỉ mỉ cẩn thận :3 rất đáng quý
    Katy2309 thích bài viết này
  6. Katy2309

:"> bác làm e ngại qớ ờ :"> e chỉ cảm nhận dưới con mắt ng thưởng thức thôi, chứ thật ra e chắc ko mần đc như bác đâu :D Fighting!!!! >:D<
  7. Leopard One

Leopard One Thành viên cấp 1

Oi ! đẹp quá chó toi xin font chữ
    #5 dươc không
    thanks

tung quach 2305 thích bài viết này
  8. Katy2309

Leopard One ờ, đc chứ, để tui lục lại đã :)) gửi bạn bằng cách nào nhỉ? mail nha :D
    Leopard One thích bài viết này
  9. Leopard One

Leopard One Thành viên cấp 1

10. doanlee2k14

doanlee2k14 Thành viên cấp 2

font nào e cũng thích bác ạ
  11. Katy2309

Ò, zậy á, 2 bác đợi e 1 chút :))
  12. Katy2309

13. Blue Dragon

Blue Dragon Mới đăng kí

14. Lã Duy Tùng

Lã Duy Tùng Thành viên cấp 2

#8 không hợp rồi bạn ,text đó nên dùng background khác để nhấn tâm trạng hơn là dùng background hiện tại
  15. Invisible Universe

Invisible Universe Thành viên cấp 3

Vậy lập topic cover đê :P
  16. Katy2309

Blue Dragon mình hông có giữ file psd nào hết á bạn ui :(
    Lã Duy Tùng mình cũng thấy nó trống trải, nhưng thấy cũng ko đến nổi nào nên để luôn. Cám ơn nhận xét của bạn :D
    Invisible Universe ý bạn là sao? lập 1 topic cho mọi ng post tác phẩm cover của mình á hả? hay à nha ;) :-bd
  17. Ngô Mai Trang

Ngô Mai Trang Thành viên cấp 1

cover ẹp qá nhỉ. E xin 1 cái nhoa :*
  18. Katy2309

Ờ, đc chứ e :D
  19. gianghi91

gianghi91 Banned

Đẹp quá, còn gia tài nào khác nữa k :D
  20. Katy2309

gianghi91 haha, e nghèo lắm bác, gia tài chỉ có nhiêu thôi. Đang cày để có gia tài mới :)) Lần sau up gia tài khác, bác ủng hộ e với nha :))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn