Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cover] Thành quả buổi sáng \^.^/

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Invisible Universe, 19/7/14.

Lượt xem: 1,836

1. Invisible Universe Thành viên cấp 3

Ngồi sáng giờ được vài pic các bạn cho ý kiến với ^^ . Lấy ý kiến mn học hỏi làm đẹp hơn. Có cả file PSD ai lấy mình gửi lên cho nhé :)

...
    Phạm Hữu Dư, Tony Lam, Moon Phan1 người khác thích bài viết này.
  2. Hoàng Anh J

Hoàng Anh J Thành viên cấp 1

Thấy bạn có vẻ rất đam mê đồ họa mình góp ý ntn : phong cách hiện tại của bạn hơi cũ ( nói chính xác là hơi quê), và kiểu này tràn lan và là phong cách chung của rất nhiều bạn đam mê đồ họa nhưng chưa định hình dc phong cách riêng của mình và chưa chuyên nghiệp. Bạn chịu khó lên mạng xem các tp của các designer chuyên nghiệp ở VN mình và trên TG để học hỏi thêm và định hình phong cách và hướng đi riêng cho bản thân. Mong dc xem các tp đẹp của ban trong tương lai gần :)
  3. Invisible Universe

Invisible Universe Thành viên cấp 3

Hoàng Anh J : Bạn nói đúng ! phong cách ảnh mình khá cũ thật ,mình thích những thứ cũ vì nghệ thuật cũng bắt nguồn từ những thứ cũ kỹ mà :P
  4. tung quach 2305

tung quach 2305 Thành viên cấp 1

mỗi người mỗi sở thích nên góp ý để bạn ấy lấy kinh nghiệm về phần mình thì minh thấy màu sắc của hình thì đẹp nhưng chữ và màu sắc k ổn quá to và nhiều màu quá làm thấy choáng,bạn dùng nhiều hiệu ứng cho 1 đoạn text khiến nó trở nên thường quá
    góp ý chân thành có gì bỏ qua cho :D
  5. Invisible Universe

tung quach 2305 Mình thích ý kiến của bạn :) đây là lần đầu mình làm cover theo kiêu tình cảm nên màu sắc hơi lộn xộn
  6. Hieuheroin123

Hieuheroin123 Thành viên cấp 2

share mình file PDS với :D
  7. Invisible Universe

Hieuheroin123 thích bài viết này
  8. Hieuheroin123

2,4,5 :)
    tks bác nhìu
  9. Invisible Universe

10. Chu Soan Soan

Chu Soan Soan Thành viên cấp 2

Text có vẻ không hợp lắm nhỉ :-/ (ý kiến riêng mình thôi) :D Góp ý chút, mong không phật lòng bác :D
  11. Invisible Universe

12. Tony Lam

Tony Lam Thành viên cấp 2

hồi trước cũng làm mấy pic mà hứ ổ cứng nên còn lại đc pé này ^_^ J9UWKoF.jpg
  13. Invisible Universe

Tony Lam Có người cùng sở thích rồi :D làmm mấy tấm nữa chơi
    Tony Lam thích bài viết này
  14. Tony Lam

để tớ up phát :3 còn máy bé nữa cơ ^_^
    Invisible Universe thích bài viết này
  15. Hieuheroin123

16. Invisible Universe

Hieuheroin123 ấn vào cái down tốc độ thấp đó đừng đợi cái bảng đợi ít phút :))
  17. Tony Lam

18. Invisible Universe

ok kb rùi đó
    Tony Lam thích bài viết này
  19. Tony Lam

không thấy nơi :-"
    Invisible Universe thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn