Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cover timeline "made by me" XD~~~

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi shippou_chan, 1/10/12.

Lượt xem: 20,132

1. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Đẹp lắm bạn :-bd cho mình xin cái số 3 nhé :D , con trai để hình con gái làm cover có sao đâu nhỉ =))
    pitlamgi thích bài viết này
  2. Sói Yêuz Shine

Sói Yêuz Shine Mới đăng kí

đẹp wó cko e xin làm timeline đ hk ạk :D
  3. chiennho

chiennho Thành viên cấp 1

Đẹp thía...thích nhất cái thứ 6 . Có tut cái đó không bạn , tính làm cái tặng ny :x
  4. shippou_chan

shippou_chan Thành viên cấp 1

font cái thứ nhất và 3 là UTM linotypeZapfino KT :"> font UTM là font việt hóa viết tiếng việt được, bạn cứ search là có :">

í hị hị hị :"> cảm ơn đã khen, bạn cứ lấy, dù gì thì trong timeline cũng có từ "anh mà" :))

được bạn :"> miễn đừng chỉnh sửa timeline, giữ nguyên bản gốc thế là được :">

Cái này là con bạn nó hối, mần nữa tiếng với tùm lum cái texture nên giờ mà viết tut cũng chả biết viết gì :"> hơn nữa mình cũng chỉ là newbie thôi, còn phải học hỏi mọi người nhiều :x
    chiennho thích bài viết này
  5. Tam

Tam Mới đăng kí

Bạn có nền nào đẹp cho mình xin được không? Nền thôi, không phải ảnh đã chỉnh sửa để mình làm.
  6. Im Past

Im Past Thành viên cấp 2

bạn cho m xin mấy brush dotted đc k ạ
  7. shippou_chan

Mình lấy hình từ box photography của 4rum này đó bạn :"> và 1 số cái là đi lung tung trên mạng và hốt :">

Trên devianARt nhiều lắm bạn, cứ lên đó search là đủ thể loại để lựa chọn :">
  8. Keyby

Keyby Thành viên cấp 1

Còn cần rất nhiều thời gian để text khá hơn \m/

btw, cậu phải mem VNS ko nhỉ :))
  9. shippou_chan

chính xác là đi đâu cũng bị chê vì text cả, text thế này, text thế kia tóm gọn lại ở 1 chữ tệ =))

ừa mà tớ cũng là mem bên vns nói vậy chắc bạn cũng là vns-er ;))
  10. Keyby

Keyby Thành viên cấp 1

ai text cũng tan thương cả :-"
    Yep :"> tớ cũng VNS-er =))
  11. shippou_chan

12. chiennho

chiennho Thành viên cấp 1

ukm,hay là bạn cho mình mượn cái hình đó đem ra ngoài học mọi người thử có cái tut nào tượng như thế này không hỉ :">
  13. shippou_chan

ừ bạn :"> chỉ cần không chỉnh sửa và dẫn nguồn giúp mình là được :">
  14. shippou_chan

[​IMG] up tiếp cái hình vừa làm :"> cái này thì text fail nặng rồi :((
  15. IceF

IceF Thành viên cấp 4

Share PSD mấy cái file Text dc ko nhỉ :D
  16. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Bạn nói nền khó hiu~ wa, "stock" nhé bạn
  17. Ngọc Ngố Ngang Ngược

Ngọc Ngố Ngang Ngược Thành viên cấp 1

cho xin cái stock của #1 đê <3
  18. shippou_chan

làm xong cái nào là del cái đấy =)) thú thật thì tớ không giữ file PSD trừ khi là làm req cho bạn bè :">

stock đây bạn [​IMG]
    Ngọc Ngố Ngang Ngược thích bài viết này
  19. IceF

IceF Thành viên cấp 4

www.icefphoto.net mình làm nhiều hình mà text chẳng đâu vào đâu cả ^^,bạn có thể giúp mình làm vái cái text không :">
  20. Hà Ngân

Hà Ngân Mới đăng kí

đẹp quá bạn ơi
    mình thik mấy cái text quá
    :x
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn