Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Crazy Fun's style

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Crazy Fun, 19/12/12.

Lượt xem: 2,242

1. Crazy Fun Mới đăng kí

Em vừa tập tành chụp thôi chứ cũng ko có rành vì ko có học căn bản. Chỉ làm theo bản năng thôi
    PTS cũng ko chỉnh gì nhiều. Mọi người xem góp ý để em cải thiện hơn ạ :">
    Model là em luôn :">
    Dùng Canon 60D với 50 1.8

...
    HSPPhương Kún thích bài viết này.
  2. Phương Kún

Phương Kún Thành viên cấp 2

like cho bộ ảnh đẹp
    Crazy Fun thích bài viết này
  3. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Em là ai ? Cô gái hay nàng tiên ?
    Đẹp lắm em.
    Crazy Fun thích bài viết này
  4. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

tấm 2 - 3 - 4 hơi out, còn lại thì đẹp đó, :D ơ mà model là em thì ai chụp @_@ chẳng lẽ là em canh tripod hết @_@
  5. Việt Nam

Việt Nam Thành viên cấp 2

tưởng crazy là sẽ đc xem xấp ảnh phá cách , đập phá, điên loan cơ, ai dè êm đềm quá
    sun_writer thích bài viết này
  6. Crazy Fun

Crazy Fun Mới đăng kí

Có vài ảnh bạn em chụp dùm nữa :">
    8,9,10 là tự canh trong phòng nên hơi cực. Loay hoay mãi mới đc :))
  7. Crazy Fun

Crazy Fun Mới đăng kí

Haha. Crazy Fun là tên mình thôi mà. Sẽ cố gắng đầu tư 1 bộ điên điên nhé. Hy vọng khi đó bạn sẽ ghé lại ;)
    Việt Nam thích bài viết này
  8. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

:) em dùng 60D mà, màn hình xoay là đỡ hơn nhiều rồi đó ... mấy đời trước thì phải canh rồi chấm trước 1 chấm chỗ mình sẽ để đầu, để chân rồi mới chạy ra chụp đc ...
    @#5: Crazy Fun là tên của chủ hình :D
  9. Crazy Fun

Crazy Fun Mới đăng kí

Cơ mà em bị cận nữa. Bỏ kính ra đâu có thấy gì đâu. Xoay màn hình rồi đứng ra xa em chỉ bóng hình mờ mờ =))))))
    Mà em ko có cái chân đỡ, toàn kê ghế kê sách =)))
  10. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Ảnh 1 và ảnh 4 màu đep nhưng mẫu chưa ok,ảnh 1 thì dáng đứng dạng chân nhìn hơi nghộ nghộ,khép chân lại tý chắc đây là tấm mình thik nhất .còn tấm 4 thì lần sau đừng phình mang trợn mắt như teen nữa nha em :P

Ảnh đẹp,mẫu đẹp nốt .:like:
  11. Crazy Fun

Crazy Fun Mới đăng kí

Dạ, cám ơn đã góp ý :">
    Em ko bik tạo dáng nên còn nhiều thiếu sót. Em sẽ ghi nhớ và sửa chữa!
    ILovePhotoshop thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn