Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

CSGT sẽ cầm thước dây để...đo kích thước ngực của chị em phụ nữ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 28/8/13.

Lượt xem: 12,603

1. wangdu

wangdu Thành viên cấp 2

Bỏ đồ họa chuyển qua làm dịch vụ nâng ngực nhiều khi phất lên giống bất động sản đó mấy bác=))
  2. Bùi Công Minh Hoàng

Bùi Công Minh Hoàng Mới đăng kí

Giờ làm quen 1 bé gái trên mạng chỉ cần hỏi "em có đc đi xe máy không?" là kiểm tra số đo của ẻm rồi, cảm ơn Đảng, cảm ơn chính phủ, cảm ơn anh #
  3. Eminem

Eminem Cựu quản trị

4. Wolf

Wolf Thành viên cấp 2

5. Thiên Bình

Thiên Bình Thành viên cấp 2

Mấy chú í khoái ngực nữa rùi. Ra cái luật này thì chị em VN lại toàn hàng giả , hàng nhái nữ thui :P
  6. copbien012

copbien012 Thành viên cấp 1

sắp tới các bác giám sát cuocj thi sát hạch sẽ được đào tạo một lớp nâng cao về khả năng nhìn hình đoán số, nên các bác không phải xoắn. chỉ cần nhìn là các bác ý sẽ biết ngay số đo vòng 1 của bạn là bao nhiêu, vừa nghiêm túc vừa chuẩn kaka :v

Ủng hộ diễn đàn