Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Của một ngày gần tết

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi akatsudqa, 29/1/13.

Lượt xem: 3,779

1. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Cái màu bác này lạ thiệt...
    Nhìn ảnh bạn mà thấy rất lóa.....
    Là hội người cận VN \m/
  2. akatsudqa

akatsudqa Thành viên cấp 2

ok mình nhận lời góp ý từ các bạn....nhưng mình chỉ hỏi đôi chút nếu các bạn ở trình gà như mình và ko biết sử dụng pts Cs liệu các bạn có làm đc như mình ko....( ko có ý xúc phạm mình chỉ hỏi vậy thôi nhé )
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Gam màu lạ mà bắt mắt .
  4. hiulatui

hiulatui Thành viên cấp 2

Thực ra mình thấy phong cách blend rất lạ mắt! Ý kiến chủ quan là mình thích :)
    :like:
  5. Rainpk

Rainpk Thành viên cấp 1

Màu nhòe nhoẹt, blend thế ko đẹp bạn ơi #:-s
  6. kunvankin

kunvankin Thành viên cấp 1

bạn này có 1 phong cách chỉnh màu rất riêng, và như mình đã nói ở chủ đề Tự sướng tồi của bạn đó, là giống poster của Đài Loan. Dù sao thì tớ cũng rất thích, nhất là màu trời và màu cỏ :((((
  7. akatsudqa

akatsudqa Thành viên cấp 2

cái này hồi đấy chứ biết dùng pts cs chỉ nghịch nghịch thôi nên be bét bạn ạ...còn mình cũng rất thích màu phim điện ảnh đài loan
    kunvankin thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn